VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Hôm trc vô tình tìm đc facebook chị phỏng vấn m, chị ý làm ở phòng KHDN lớn trên HO, cùng phòng với 1 chị mà m quen. Add facebook chị ý hỏi kết quả thì chị ý bảo sau đợt tuyển tập trung đó VTB còn mấy đợt tuyển nội bộ nữa và dự kiến là sẽ đợi công bố kết quả một thể nên đợt này có thể phải chờ lâu hơn những đợt tuyển trc.

Thứ 6 tuần trc m gọi điện hỏi phòng nhân sự HO thì ng ta bảo chưa có kết quả, maximum là 15 ngày nữa có kết quả (nếu như lời chị ý nói thì phải chờ thêm tuần này hoặc có thể cả tuần sau nữa o_O
C:\Users\Admin\AppData\Local\Temp\msohtmlclip1\01\clip_image001.png
)

M thi ngoài Bắc và ko biết miền Nam thế nào nhưng m hỏi người quen làm trong VTB thì đc biết là phỏng vấn ko có ng của chi nhánh đâu, tất cả là người của phòng nhân sự HO và các anh/chị làm ở các phòng nghiệp vụ (ví dụ như chị phỏng vấn mình làm phòng KHDN). Với cả chi nhánh cũng ko có gửi hồ sơ nào lên HO. Khi nào HO duyệt danh sách gửi về chi nhánh thì chi nhánh tiếp nhận thôi, còn lại HO quyết định hết.
Bạn có facebook của chị phỏng vấn sao không hỏi luôn là EM có đỗ không:D còn lên đây chờ làm gì cho mòn mỏi

Bạn có facebook của chị phỏng vấn sao không hỏi luôn là EM có đỗ không:D còn lên đây chờ làm gì cho mòn mỏi
Mục đích chủ yếu của m khi add facebook chị ấy là để hỏi cái đó đấy bạn. Nhưng chị ý chỉ cười thui bạn ạ. Đến hỏi đc mấy điểm phỏng vấn chị ý còn ko nói.
M nghĩ c ấy ko nói cũng đúng, vì dù ít thì cũng có tuyển nội bộ nữa, nên kết quả cuối cùng ko thể biết ngay sau cuộc pv đco_O

Mục đích chủ yếu của m khi add facebook chị ấy là để hỏi cái đó đấy bạn. Nhưng chị ý chỉ cười thui bạn ạ. Đến hỏi đc mấy điểm phỏng vấn chị ý còn ko nói.
M nghĩ c ấy ko nói cũng đúng, vì dù ít thì cũng có tuyển nội bộ nữa, nên kết quả cuối cùng ko thể biết ngay sau cuộc pv đco_O
Tuyển nội bộ nữa cơ à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back