VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Nghe thông tin hồ sơ các ứng viên trúng tuyển đã được gửi ra Hà Nội. Ko biết khi nào chi nhánh gọi đt báo kết quả. Chắc phải đợi ngoài kia giải quyết xong mới đt quá

Tin thiệt chứ ko có đồn bạn. Người ta nói đã gửi đi rồi. Mình thì đoán chắc đang đợi duyệt xong là đt báo kết quả.

Hồi đầu tuần có bạn nào đc cn6 đt đó. Cái đó chắc là bạn đó rớt cn 4, nếu bạn đó chịu cn6 thì người ta sẽ lấy hồ sơ bạn đó gửi ra HN. Như vậy hồ sơ đã đc gửi đi hồi đầu tuần rồi. Chắc trong cuối tuần này hoặc đầu tuần sau sẽ có đt. Cứ cầu mong đc may mắn thôi.

Dang cho co hoi
Vay lieu tu gio den ngay mai bao kịp k ta
Minh thi pv thay dc ma chi so nguoi pv :"e rat tot nhung VTB chung toi rat tiec" thi kho

Hồi đầu tuần có bạn nào đc cn6 đt đó. Cái đó chắc là bạn đó rớt cn 4, nếu bạn đó chịu cn6 thì người ta sẽ lấy hồ sơ bạn đó gửi ra HN. Như vậy hồ sơ đã đc gửi đi hồi đầu tuần rồi. Chắc trong cuối tuần này hoặc đầu tuần sau sẽ có đt. Cứ cầu mong đc may mắn thôi.
mình đựợc cn6 gọi nè, mình đã sang gặp cn6 rồi, hok bít kết quả ntn,vậy bạn có biết kết quả của bạn chưa

Mình nghĩ ngoài đó mới có quyền quyết định cuối cùng. Mấy cái đó coi như là tuyển nhân sự mới rồi. Ngoài kia phải đồng ý trong nay mới được phép nhận, dù chọn ai vẫn là do chi nhánh chọn. Mình chỉ nghe thông tin từ phó giám đốc chi nhánh nói đã gửi hồ sơ ra HN. Cứ yên tâm mà chờ đợi. Chẳng biết kqua ntn

Nghe thông tin hồ sơ các ứng viên trúng tuyển đã được gửi ra Hà Nội. Ko biết khi nào chi nhánh gọi đt báo kết quả. Chắc phải đợi ngoài kia giải quyết xong mới đt quá
Tớ tưởng tuyển tập trung thế này thì phải ngoài Hà nội gui danh sách về chi nhánh chứ còn duyệt gì nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên