VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Theo như mình biết thì sẽ phỏng vấn tại CN mình thi..Có giám đốc CN sẽ phỏng vấn.Nếu bạn đủ yêu cầu thì sẽ ok.Nếu có ng qua bài thi viết mà CN cảm thấy k có ai phù hợp thì có thể sẽ k tuyển ai cả. Cái này ở Vietin là bt nhé :(
Nộp hồ sơ loại. Không đủ chiều cao loại. Hội sở loại hồ sơ. Thi ko đủ điểm av loại. Ko đủ điểm nv loại. Xét điểm từ cao xuống loại. Cn xem hồ sơ loại. Phỏng vấn loại. Ko đủ sức khỏe loại. Ko hợp ý xếp/công việc loại. Đợt sau tuyển tiếp!!!! Where am I?

Nộp hồ sơ loại. Không đủ chiều cao loại. Hội sở loại hồ sơ. Thi ko đủ điểm av loại. Ko đủ điểm nv loại. Xét điểm từ cao xuống loại. Cn xem hồ sơ loại. Phỏng vấn loại. Ko đủ sức khỏe loại. Ko hợp ý xếp/công việc loại. Đợt sau tuyển tiếp!!!! Where am I?

Tất cả cùng loại :))..
Bạn thi CN nào thế ^^

nghe bạn này nói mà hốt hết cả hoảng. sợ thật đấy

Theo như mình biết thì sẽ phỏng vấn tại CN mình thi..Có giám đốc CN sẽ phỏng vấn.Nếu bạn đủ yêu cầu thì sẽ ok.Nếu có ng qua bài thi viết mà CN cảm thấy k có ai phù hợp thì có thể sẽ k tuyển ai cả. Cái này ở Vietin là bt nhé :(
Chính thức là phỏng vấn tập trung nhé. Không có chuyện phỏng vấn ở chi nhánh đâu =)

Thông tin chính xác ko bạn? Như các đợt tuyển gần đây thì pv tập trung tại HO mà? T chỉ thắc mắc là pv ở HO thì có Giám đốc ( trưởng phòng nhân sự) của chi nhánh ko thui :-???

tập trung hay phân tán thì có lẽ quyền ra quyết định tuyển hay ko tuyển vẫn là ở lãnh đạo chi nhánh. Do đó cũng không khác tuyển ở chi nhánh là mấy; chẳng lẽ đến lúc tuyển vào không làm được việc lãnh đạo chi nhánh chỉ cần bảo là chi nhánh tôi yếu kém là do HO cứ bắt tôi tuyển người mà HO muốn vào, bây giờ không đạt chỉ tiêu lại kêu tôi?

Quyền quyết định phần lớn là do CN đo.Cn k tuyển thì HO cuzng k thể bắt buộc được đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên