VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

hạn chót nộp vietin khi nào vậy các bạn? ko biết 17 có nộp được ko?

trong yêu cầu thì tối thiểu 1 năm kinh nghiệm mà trong khi điều kiện nếu SV mới ra trường hay chưa có bảng điểm thì làm cam kết! Là thế lào nhỉ ??? :)

Mình nộp Sacom chỉ cần bản công chứng là được mà, còn Vietin thì không rõ :v
Ban nộp sacombank đợt nay ah. Vi tri nao vay. Minh cung nộp. Ma ho gia han thoi gian đến thang 2. Nan qua. That nghiệp ma cư phai đợi dài cô mới dc đi thi:confused:

minh hoc luc tb khá ko pit có nhận hồ sơ ko nữa?
bạn mình bằng tb nộp vào chi nhánh nhóm 2 vẫn ok mà :). cứ mang lên mà chiến thôi. hên thì họ nhận mà k thì pp ra về. thằng này đc cái may là nó gặp đúng anh trưởng phòng TCHC cũng là học trò củ của cùng thầy giáo ở đh.

Ban oi cho minh hoi? Bo di nop ho so, duoc ngan hang nhan ho so la chac chan duoc di thi ha ban?

Vừa nãy chỗ mình nộp có gọi cho mình, họ cảnh báo hình như đã thi 1 lần rồi thì ng ta sẽ không gọi nữa hay sao ấy :( cái này vô lý quá, họ đang bảo để họ xem lại thế nào, chết mất thôi

Vừa nãy chỗ mình nộp có gọi cho mình, họ cảnh báo hình như đã thi 1 lần rồi thì ng ta sẽ không gọi nữa hay sao ấy :( cái này vô lý quá, họ đang bảo để họ xem lại thế nào, chết mất thôi
Ban nộp lúc nao ma ho liên hê rui the. Trong hs có khai la nop hs trong vong 6thang hay sao ma ho noi the.

Hôm nay mình đi nộp CN Bỉm Son, anh nhận hso bảo hết hạn rồi, hạn trên trang web ko áp dụng ở đây, anh ấy xem hso 1 lúc, bảo e xuống Sầm Sơn nộp đi, đang xđ thế là xong đời, thì anh ấy có điện thoại của khách, thấy mình cứ ngồi trơ ra ông ấy vẫy vẫy tay ra hiệu về đi, rồi đưa hs vào bên trong, cũng ko bảo ký nhận gì, chả hiểu là đc nhận hs chưa nữa :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên