VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Các bạn ơi đã bạn nào nộp ở chi nhánh Nam Định chưa? cho mình hỏi chứng chỉ Toeic chỉ có bản công chứng, ko có bản dịch sang tiếng Việt có nộp được ko nhỉ?
Lần trước mình nộp ở Bắc Hà Nội thì thấy vẫn thu bình thường

Cho em hỏi chút là Thông tin ứng viên đó e đánh máy có đc ko ạh? vs Có một số chỗ e sửa đi như mục các Hoạt động, thành tích (Nếu có) e xóa đi vì ko biết ghi sao mà thực ra thì cũng ko có thành tích j thì có đc ko ạh?
Thanks m.ng

Chắc chắn là được bạn à. Mình toàn đánh máy thôi. Mấy mục kia bạn chém gió 1 chút cũng k sao mà, xóa đi làm j

cho mình hỏi đã ai nộp chi nhánh Chương Dương chưa??? có bị đo chiều cao không??? các bản có phải công chứng không nhỉ???

Không rõ , mục đích của Vietinbank đợt này là gì nhỉ ? Thường thì đợt tuyển tập trung vào khoảng giữa năm trở đi cơ mà ??? Mà Vietinbank đợt này có vẻ như đang làm PR thì phải , nổi quá

các bạn cho mình hỏi ở trong phiếu đăng ký dự tuyển mục quê quán với nguyên quán ghi thế nào ạ

cả nhà ơi cho mh hỏi ngoài lề tí, tên viết tắt của thống đốc ngân hàng Nhà nước Việt Nam là gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên