VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Vậy àh, hic hic sao lại thế nhỉ? cám ơn bạn nhé. Nhưng mà mình thấy sao ấy? trên HO bảo là gửi hết về CN Đông Anh rồi, còn nếu chi nhánh thừa người thì sao lại tuyển 5 chỉ tiêu đăng ký làm gì nhỉ? đỡ mất công thi vào đó cho các bạn thi vào đó chứ? haizzzzzz

Tớ trước đây cũng giống bạn, thắc mắc và rất bức xúc khi nghe tin đồn là chi nhánh ĐA ko tuyển nữa. Nhưng đây là nguồn tin rất đáng tin cậy nên tớ h cũng ko còn băn khoăn gì nữa. Tạm thời thừa người chắc trong tương lai gần sẽ chưa có thông tin gì thêm nên tốt hơn là chuẩn bị dần những kế hoạch khác hay làm gì đó chẳng hạn :)

Haiz, vừa đi lên CN8 về. Mức lương thử việc quá thấp, chỉ bằng phân nửa mức hiện tại của mình. Hix, chắc đành phải say goodbye Vietinbank trong nuối tiếc...

Haiz, vừa đi lên CN8 về. Mức lương thử việc quá thấp, chỉ bằng phân nửa mức hiện tại của mình. Hix, chắc đành phải say goodbye Vietinbank trong nuối tiếc...

Lương boa nhiêu vậy bạn? Chia sẻ với mọi người được không?

nghe nói lương bậc 5 hưởng 50% lương. còn bạn mình ở CN6 lại dc báo là dc hưởng 80% lương =.=

Công nhận, đậu rồi mà cũng ko mặn mà để vào, hơi ngán... Lại một cuộc cân não để đong đo cân đếm chi phí cơ hội cho những sự lựa chọn.... Haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên