VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Tớ thi chi nhánh Đông Anh nè, nhà cũng gần chi nhánh đó luôn (đi bộ mất 15'), tớ có quen 1 người trong đó, nhờ hỏi hộ rồi. Chưa có kết quả gửi xuống chi nhánh, còn việc có tuyển hay ko thì tớ ko biết, đợi hm nào tớ hỏi ông giám đốc hay phó giám đốc đã nhé :v

Ok, vậy bạn hỏi dùm thông tin nhé, vì cũng khá lâu rồi? có gì bạn báo lại luôn cho mọi người nhé nhé. thank bạn nhé.

Nợ xấu là chuyện của HO cứ đi làm để lấy kinh nghiệm đã. Xấu vài năm chứ không xấu cả đời.

Bạn biết thông tin gì về CN8 không? CN này có nhiều nợ xấu và thời gian làm có về trễ lắm không nhỉ?

:)) cái này thì tớ xin giữ bí mật... Mà nếu các bạn vào sau đâu có liên can gì đâu mà lo ^^ về trễ thì vô vietin tự xác định là thường xuyên về trễ ^^

:)) cái này thì tớ xin giữ bí mật... Mà nếu các bạn vào sau đâu có liên can gì đâu mà lo ^^ về trễ thì vô vietin tự xác định là thường xuyên về trễ ^^
Hihi, không liên can nhưng hình như mấy người làm trước xin nghỉ nhiều rồi, mình vào thì phải giải quyết thôi. Mình nghe nói CN8 làm ăn không tốt lắm nên lương hơi thấp, tại mìn đang làm chỗ khác nên đắn đo không biết có nên vào CN8 thời điểm này hay không :))

Hihi, không liên can nhưng hình như mấy người làm trước xin nghỉ nhiều rồi, mình vào thì phải giải quyết thôi. Mình nghe nói CN8 làm ăn không tốt lắm nên lương hơi thấp, tại mìn đang làm chỗ khác nên đắn đo không biết có nên vào CN8 thời điểm này hay không :))

Lương cũng 7-8 tr chứ đâu thấp lắm đâu :)) Giải quyết mà giao cho các bạn thì sao mà làm, ko đơn giản đâu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên