VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mà chi nhánh trangluong sao rồi đậu chưa, hôm qua đọc comnent của bạn hình như có rồi hả

- - - Updated - - -

mình thi chi nhánh Thủ Thiêm hihihi

- - - Updated - - -

chi gái tren chi nhánh gị mà nói như sợ tốn tiền y :(
uk có rồi nhưng hình như chi nhánh chưa gửi mail á, vậy là ng quen v1t2t3 đậu rồi, chúc mừng nhá, ăn mừng đeeeeeeeeee

cn bảo lộc có ai có mail hay điện thoại chưa !

Tình hình là mình chưa thấy động tĩnh j` cả hjx. hình như những người thi chi nhánh bảo lộc hẻm có lên ub thì fải. Mún gọi hỏi mà lại sợ :((. Ai đậu ùi thì lên tiếng miếng cho em bớt hi vọng mỏi mòn nữa hjx

uk có rồi nhưng hình như chi nhánh chưa gửi mail á, vậy là ng quen v1t2t3 đậu rồi, chúc mừng nhá, ăn mừng đeeeeeeeeee

hihi, chưa chak cậu àh, thấy mấy ban cmt trên nói là không chak, mà chak chi nhánh muộn thế nhỉ, tớ cũng có thằng bạn thi bên đó, nó đang hóng đấy mà chẳng biết sao. mà cậu gọi hỏi thử người ta rồi hả ??? mình cũng chẳng dám gọi lại :(

- - - Updated - - -

hy vọng chiều nay người ta gửi tớ cái mail chú chả có gì làm tin

Chi nhánh Đông Sài Gòn có chưa các bạn, mình thi kế toán, mà gờ chưa thấy gì là rớt phải hok?:((

hihi, chưa chak cậu àh, thấy mấy ban cmt trên nói là không chak, mà chak chi nhánh muộn thế nhỉ, tớ cũng có thằng bạn thi bên đó, nó đang hóng đấy mà chẳng biết sao. mà cậu gọi hỏi thử người ta rồi hả ??? mình cũng chẳng dám gọi lại :(

- - - Updated - - -

hy vọng chiều nay người ta gửi tớ cái mail chú chả có gì làm tin
uk, t hỏi mà nta bảo có kq thôi chứ mik cũng chảng bik mik đậu hay rớt nữa. Hix, chắc mấy a c bận quá nên cũng chưa gửi mik, tự an ủi vậy đi, hihi

uk, t hỏi mà nta bảo có kq thôi chứ mik cũng chảng bik mik đậu hay rớt nữa. Hix, chắc mấy a c bận quá nên cũng chưa gửi mik, tự an ủi vậy đi, hihi

hihi, thế mà hôm qua banc1 recovery gì ý, thi cùng chi nhánh với bạn ý, tung hỏa mù thì phải mình nhớ không nhầm bạn ấy ra sông sài gòn rồi hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên