VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Hình như có cắt giảm chỉ tiêu hay sao ấy vì chi nhánh mình tuyển 2 người nhưng chị mình chỉ biết có 1 người trúng tuyển thui. Mình ko rõ nữa quên mất ko hỏi và cũng ko nghĩ ra cứ thắc mắc mãi với chị hic

Đề nghị thành lập club vietinbank cho đợt tuyển dụng lần này đi. Theo mình đánh giá đây là topic hot nhất thời điểm này. Vì nơi mà đã làm mất ăn mất ngủ (hơi quá,hehe) gần 2 tháng nay (từ lúc nộp hồ sơ). Nơi mà bao tâm huyết, hi vọng của nhiều người đổ vào đây.

Mình thi chi nhánh Bắc Đà Nẵng, còn bạn???nghe mọi người nói thì danh sách trúng tuyển đã về tại chi nhánh rồi, mà vẫn im hơi lặng tiếng bạn ah

Chính xác có KQ, mình ko nói dối các bạn đâu. Ko tin thì đợi thử xem. Ko có chuyện cắt giảm chỉ tiêu tuyển dụng đâu nhé, mà là tăng chỉ tiêu lên cho các CN vừa rồi ko đăng tuyển. Các bạn cứ yên tâm nhé.

Mình chỉ mong tuyển õ Vĩnh Long thôi mà k thấy. Bữa lên thấy trên web có chỉ tiêu bên đó nhưng cuối cùng k thấy đăng tuyển gì hết ah. CN không đăng tuyển thì lấy các ứng viên đủ đk đậu mà dư so với chỉ tiêu của bên CN khác ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,733
Thành viên mới nhất
betwizist1
Back
Bên trên