VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Còn bên mình thì không có anh nào, toàn chị thôi mà cười suốt từ đầu đến cuối, nói giỡn rất nhiều. Như thế có sao không ta?

ui thế bạn còn may, mình họ chẳng cưới mà chỉ hỏi và hỏi hết chị tới anh, tới anh. không biết người ta hỏi nhiều mà chẳng cười là sao ta ???? khó hiểu quá
ha ha, còn t trả lời thì mấy anh chị cười miết, kể cả ông khó tính nhất cũng tủm tỉm cưởi, mà hình như cười động viên ấy, lúc đầu t vào run quá lắp ba lắp bắp lun á, họ bít mình run như cầy sấy rồi, hị hị. Bác mrdung101 có thấy được từng chỉ tiêu đánh giá ko, hay họ chấm cho từng người là mấy điểm mấy điểm thôi, do t nghe nói năm ngoái có chỉ tiêu chấm hết đó, ví dụ: khả năng phản ứng, sự tự tin, ngoại hình, bla bla, ko bik năm nay có xét từng tiêu chí vậy nữa ko ta

ha ha, còn t trả lời thì mấy anh chị cười miết, kể cả ông khó tính nhất cũng tủm tỉm cưởi, mà hình như cười động viên ấy, lúc đầu t vào run quá lắp ba lắp bắp lun á, họ bít mình run như cầy sấy rồi, hị hị. Bác mrdung101 có thấy được từng chỉ tiêu đánh giá ko, hay họ chấm cho từng người là mấy điểm mấy điểm thôi, do t nghe nói năm ngoái có chỉ tiêu chấm hết đó, ví dụ: khả năng phản ứng, sự tự tin, ngoại hình, bla bla, ko bik năm nay có xét từng tiêu chí vậy nữa ko ta
ui trùi tớ liếc qau tớ thấy cả hàng chak khoảng 10 chỉ tiêu thì phải mà thấy viết tên mình rồi ký tên sắn không thấy chấm trangluong àh, chak là toi rồi, mà nghe bạn này nói biết ngay người miền bắc "run như cầy sấy" hihihi thế chak cậu trả lời tốt người ta vui đó, chứ tơ mấy người thấy rất căng thẳng mà còn hỏi lung tung nhiều lắm mà thấy họ không vui :( chẳng biết sao nửa nhỉ

ui trùi tớ liếc qau tớ thấy cả hàng chak khoảng 10 chỉ tiêu thì phải mà thấy viết tên mình rồi ký tên sắn không thấy chấm trangluong àh, chak là toi rồi, mà nghe bạn này nói biết ngay người miền bắc "run như cầy sấy" hihihi thế chak cậu trả lời tốt người ta vui đó, chứ tơ mấy người thấy rất căng thẳng mà còn hỏi lung tung nhiều lắm mà thấy họ không vui :( chẳng biết sao nửa nhỉ
t mà trả lời tốt j cậu, nghĩ lại mình trả lời nhìu câu ngô nghê và thật thà quá mức, hixhixx. Chính xác t là dân bắc chính gốc đây, hê hê, mà jo đang ở xì gòn, bác có face ko add face chơi đê

sao mà hồi hộp thế này. Mọi tâm huyết, mọi hy vọng đã tập trung vào Vietin hết rồi...

Sao các bác cứ lo nghĩ xem họ có cười hay không, có hỏi nghiệp vụ hay không, phỏng vấn có lâu hay không nhỉ :-?
Theo t thì các cậu phỏng vấn như thế nào thì tự các bạn sẽ nhận xét mình rõ nhất. trl có ấp úng hay không, trl có đúng trọng tâm hay không, đúng hay sai, cách phản ứng với các câu hỏi của ban P.V sẽ tự Mình biết đc bao nhiêu khả năng rồi.

Cứ chờ đợi thế này chán nhỉ:((. Năm nay chẳng thấy các ngân hàng tuyển mấy, muốn đi làm quá, hiazzz, hôm qua đọc cái mail cảm ơn ( từ vị trí thi lâu rùi ý) làm mình xác định tư tưởng trượt dần đều rùi:(.Biết làm gì đây ta, ôi tương lai của tôi sẽ cứ thăng trầm theo tình hình kinh tế thế này sao:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên