VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Níu xếp danh sách theo stt phỏng vấn chẳng lẽ mình xếp thứ 2/13, mừ pv thì wá tệ, kiủ này rớt chắc =((. Bùn wá đi thui :((

Níu xếp danh sách theo stt phỏng vấn chẳng lẽ mình xếp thứ 2/13, mừ pv thì wá tệ, kiủ này rớt chắc =((. Bùn wá đi thui :((
bạn pv thứ 2 cũng khó khăn hả, tui pv thứ 2, khó khăn thấy mẹ luôn. mấy đứa buổi chiều thì hỏi biết nhậu với biết chơi thể thao k? trả lời có đại, xong chém zó rồi về

bạn pv thứ 2 cũng khó khăn hả, tui pv thứ 2, khó khăn thấy mẹ luôn. mấy đứa buổi chiều thì hỏi biết nhậu với biết chơi thể thao k? trả lời có đại, xong chém zó rồi về
Haha, y chang tui, cái gì thì ko chắc chứ thể thao, hoạt động với nhậu mình là số zach :D tiếc là thi vào ngân hàng chứ ko phải thi thố ăn chơi :D

Bác này nói gì mà "hình như" "có thể" nếu cắn cứ hông tin bác cung cấp thì biết ngay bác không làm ở bộ phận tuyển dụng vietinbank :)

- - - Updated - - -
Bạn mình làm bộ phận đó,hôm đó trao đổi nhưng mà mình quên mất, đại khái là ưu tiên vòng 2 hơn cậu ạ :) tại t biết điểm của tớ rồi nên ko quan tâm lắm :)

bạn ơi làm sao mà biết điểm vòng 2 của vietin vậy bạn, mình muốn biết mà ko biết coi ở đâu. Với cả hôm trước mình làm bài vietin thảm hại lắm lắm, chắc mình đi pv là điểm cũng mấp mé rớt quá :(

bạn ơi làm sao mà biết điểm vòng 2 của vietin vậy bạn, mình muốn biết mà ko biết coi ở đâu. Với cả hôm trước mình làm bài vietin thảm hại lắm lắm, chắc mình đi pv là điểm cũng mấp mé rớt quá :(

Họ không công bố ban ạ :D t có đứa bạn làm bộ phận tuyển dụng nên mới hỏi được thôi :)

Các bạn cho mình hỏi , Tất cả 3 miền đều phỏng vấn hết rồi phải ko ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên