Đợt tuyển dụng này cũng gần như đã ngã ngũ rồi nhỉ. Bây giờ topic sắp sửa chuyển sang hướng tôi đã vỡ mộng ntn khi vào VCB :D:D:D
Ồ chưa đâu bác
Vẫn còn trăm mạng SGD chưa biết nay sống mai chết ra sao, nhận được giấy báo tử từ SGD thì topic này còn kéo lên 400 trang ngay

Đợt tuyển dụng này cũng gần như đã ngã ngũ rồi nhỉ. Bây giờ topic sắp sửa chuyển sang hướng tôi đã vỡ mộng ntn khi vào VCB :D:D:D
anh biết gì về vị trí NV Tin học không ? thứ 2 em thử việc rồi kb áp lực ntn,vô sớm về trễ ntn,đc bik là đôi lúc t7 cn cũng phải làm sao ấy >.<

anh biết gì về vị trí NV Tin học không ? thứ 2 em thử việc rồi kb áp lực ntn,vô sớm về trễ ntn,đc bik là đôi lúc t7 cn cũng phải làm sao ấy >.<
mình thấy trên phòng vi tính , nay đã nhập vào hcns thì nhân viên vi tính là kiểm tra , bảo trì hệ thống mạng nội bộ , check tài khoản sema với info , bắm cáp mạng , dây điện thoại , điện .... nói chug là liên quan đến sự ổn định hệ thống nói chung của vcb , hok đơn giãn ngồi 1 chổ đâu bác , nếu chi nhánh có nhìu phòng giao dịch thì đi tuốt tuồn tuột ,....

hôm trc mình pv VCB ở NĐ, chẳng hỏi nghiệp vụ j cả, bảo giới thiệu bản thân, e có những năng khiếu gì. âu, trúng tủ của mình, cầm kì thi họa, thể thao giãy chết mình lôi ra hết, các ông ấy note lại, hỏi kĩ thêm về gia đình và mô tả công việc. Sau đó, mình đi về và cảm thấy khá ok, ko ngờ hôm nay bạn của mình bảo rằng ng quen xem hộ kq thì bạn ấy đã trượt, và chị xem hộ nói thêm là kq đã cơ cấu cả rồi. mình thật sự bị đả kích quá đi, nên mặc dù chưa biết kết quả thì hi vọng mong manh của mình đã chết dần và tắt hẳn!
Chúc mừng các anh/chị/bạn đã đỗ vào VCB nhé!
Nam Định lần này tuyển nhiều thế mà cũng cơ cấu ah :(

mình thấy trên phòng vi tính , nay đã nhập vào hcns thì nhân viên vi tính là kiểm tra , bảo trì hệ thống mạng nội bộ , check tài khoản sema với info , bắm cáp mạng , dây điện thoại , điện .... nói chug là liên quan đến sự ổn định hệ thống nói chung của vcb , hok đơn giãn ngồi 1 chổ đâu bác , nếu chi nhánh có nhìu phòng giao dịch thì đi tuốt tuồn tuột ,....
thấy mợ rồi,xác định gian nan rồi,hàng gì chưa nhận việc mà đã kêu lên phụ dọn bàn ghế. :mad::mad::mad::mad:

thấy mợ rồi,xác định gian nan rồi,hàng gì chưa nhận việc mà đã kêu lên phụ dọn bàn ghế. :mad::mad::mad::mad:
VCB Nam Bình Dương hả bác :)) Chúc mừng nhé. Đợt này Chi nhánh chuyển trụ sở thì bê bàn ghế là dĩ nhiên rồi. Sang trụ sở mới đi setup toàn bộ hệ thống mạng mẽo, máy tính, điện thoại... mới là dã man. Sau khi đi vào ổn định rồi thì cũng nhẹ nhàng thôi bác.

VCB Nam Bình Dương hả bác :)) Chúc mừng nhé. Đợt này Chi nhánh chuyển trụ sở thì bê bàn ghế là dĩ nhiên rồi. Sang trụ sở mới đi setup toàn bộ hệ thống mạng mẽo, máy tính, điện thoại... mới là dã man. Sau khi đi vào ổn định rồi thì cũng nhẹ nhàng thôi bác.
ak cái gì thế,chuyển đi đâu vậy bác ? đã xa nhà em lắm rồi còn chuyển nữa,sao ko nghe thông tin gì hết v,công nhận anh giám đốc Hoàn pv rất cá tính,toàn chọc gẹo ai ngờ lại cho đậu >.<

Bác HO cho hỏi thêm NBD có làm T7 không vậy ?

VCB ký thử việc 02 tháng xong có khi nào bị cho out ko nhờ các bác ?!?!

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back