sao zậy bác ? có gì hok ổn sao bác ? chưa bế mạc mà bác , còn nhìu hy vọng mà , em mà biết tên bác, thì em xem giùm bác lun rồi, em dc gọi lúc hơn 4h , nhưng hơn 5h20 em ghé chi nhánh xem cho chắc thì mới tin bác ợ , khoảng 4 tờ a4 , nhìn sơ qua em thấy tên nữ hơi nhìu , mà em chẳng biết ai là ai nữa , có những bạn điểm tới 8.5 9.5 , nhưng đa số em thấy là tầm từ 5.5 đến 7 .
Ủa. Chi nhánh có dán ngoài cửa à bạn :(

Hic cuối giờ chiều nay em gọi lên chi nhánh và hỏi thẳng nhân sự (số cellphone luôn) thì chị nhân sự vẫn một mực nói là "chi nhánh mình chưa có em ah ... chắc mai hay mốt thôi"

Thế là thật hay ko thật ah ???

Em có còn nên chờ đợi ko ? Đến giờ này thì chưa thấy ai thi chi nhánh e trong topic này thông báo gì hết :(

Thô thì Em đành mòn mỏi ngóng chờ đến hết ngày mai nữa vậy, nếu ko thấy gì thì em tự biết mình ngu quá nên sẽ ko dám la liếm topic này nữa :(
bác thi cn nào để mọi người cùng biết rồi kiếm thông tin cho bác nữa ?

mừng quá các bác ơi , em thi ở CN HCM , em có được gọi lúc 4h30 đi phỏng vấn rồi mấy bác đang đi cv ở Bình Dương thì nghe số 84838297245 gọi , yeah yeah em mừng ra mún khóc, chúc các bác được đi phỏng vấn hết ạ.
chúc mừng nhé, mà Bác thi vị trí gì thế, pv bao giờ đấy hở bác,... bữa em làm cũng khác tốt, cũng đang hóng đây,hi vọng mai có đt,.... hết ngày mai mà ko có, là xác định,.. :(

HU hu. Mình chi nhánh ngoài Bắc, ở đây lác đác vài chi nhánh có kết quả rùi. Chắc ngay sáng mai tớ gọi điện lên chi nhánh mới đc. Thấy bùn quá vì 5 tuần có dư chúng ta BÊN NHAU trong topic này, đoán già đoán non cách tính điểm đậu, số người đi pv rồi ngày có kết quả. Thế là từ mai chắc topic sẽ vắng bóng nhìu bạn lắm.:(
Uhm. Sau khi có kq thi viết thì sẽ rơi rụng nhiều.
Bạn nhím cũng rất muốn theo topic này tới chung kết. Nhưng sức tàn lực kiệt, năng lực có hạn nên đành dừng lại ở đây. Buồn ghê. Muốn giáp lá cà với hội đồng VCB. Mai mình sẽ alo lên chi nhánh để kết thúc tất cả vào ngày 22 này :(

Uhm. Sau khi có kq thi viết thì sẽ rơi rụng nhiều.
Bạn nhím cũng rất muốn theo topic này tới chung kết. Nhưng sức tàn lực kiệt, năng lực có hạn nên đành dừng lại ở đây. Buồn ghê. Muốn giáp lá cà với hội đồng VCB. Mai mình sẽ alo lên chi nhánh để kết thúc tất cả vào ngày 22 này :(
đừng gục ngã bác , em biết bác tên gì , thì hồi chìu em nghía giùm bác rồi . hazz em có thấy tên nhím xù lông trong ds đâu ạ .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên