bạn ơi, bạn nộp vị trí gì ở H.Y vậy? ko biết có nhiêud hso ko nhỉ?[/QU
Mình nộp vi trí tín dụng bạn à, từ khá lâu rồi, từ chiều thứ 6 hôm 24/7 , hôm ý dò la tin tức từ chú bảo vệ bảo từ hôm nộp hồ sơ mới có mấy nguời đến hồ sơ thôi, còn thứ 2 và thứ 3 tuần này mình chưa cập nhật bạn à. Bạn nộp vị trí gì vậy?

uh. Mình nộp gdv bạn ah. A nhân sự hỏi e có kn tín dụng sao ko làm qhkh nhưng khổ nỗi mấy cái phòng gd gần nhà t tuyển có gdv thui ah

hôm mình nộp là sáng thứ 3 ngày cuối cùng. mình nhìn thấy có vài hồ sơ trên bàn thôi. ko biết các a.c đã cất đi đâu nữa ko?

uh. Mình nộp gdv bạn ah. A nhân sự hỏi e có kn tín dụng sao ko làm qhkh nhưng khổ nỗi mấy cái phòng gd gần nhà t tuyển có gdv thui ah
vậy à, cậu ở chỗ nào Hưng Yên thế, có khi nỗ lực phấn đấu vào dk,hai đứa mai này cùng phòng giao dịch cũng nên. Mình ở Văn Giang nhé!

Cái này t k rõ tại t đi nộp từ hôm 23, chỉ biết hôm nọ bạn t đi nộp hồ sơ, đo chiều cao k đủ, năn nỉ bên ấy họ cũng nhận, nhưng hôm nay thì bị gọi đến lấy lại hồ sơ.
Chi nhánh HY rất ổn nhưng lượng hồ sơ nộp năm nay lại ít, chắc các bác SV ra truognf toàn ngắm ở HN :v . Chiều muộn hôm thứ 6 tuần trước mình đến nợp bác bảo vệ bảo mới có mấy hồ sơ thôi, các cháu cố lên, con chú cũng dadng làm ở đây, có động lực v;v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên