Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

lấy 10 người là nhiều rồi bạn, bthg VCB lấy 3 vào pv thôi :'(
lại cái bác mai xỉn này nữa, ai mà mấp mé 50% chắc đau tim quá
mà em đã nói là năm ngoái rủi ro thị trường lấy 2 chỉ tiêu mà có 16 người đi thi viết vào phỏng vấn cả 16 mà ko ai tin cơ, tuyển dụng lại còn ngại tốn time thì dẹp đi chứ chưa gì dựa vào mỗi kết quả thi viết thì làm gì, em thấy bên bidv thi viết thứ 1 thứ 2 phỏng vấn vẫn tạch
túm lại là cứ ôn đi thôi, em được có 30% nghiệp vụ vẫn đang chuẩn bị chinh chiến tiếp đây này :D :D

Các bác có bít tầm bao lâu có kqua ko nhỉ? Nếu đc gọi pvan thì vcb gửi email hay alo trực tiếp thế ah?

mà em đã nói là năm ngoái rủi ro thị trường lấy 2 chỉ tiêu mà có 16 người đi thi viết vào phỏng vấn cả 16 mà ko ai tin cơ, tuyển dụng lại còn ngại tốn time thì dẹp đi chứ chưa gì dựa vào mỗi kết quả thi viết thì làm gì, em thấy bên bidv thi viết thứ 1 thứ 2 phỏng vấn vẫn tạch
túm lại là cứ ôn đi thôi, em được có 30% nghiệp vụ vẫn đang chuẩn bị chinh chiến tiếp đây này :D :D

Tại vì số lượng thi viết ít (16 người) nên mới như thế thôi. Chứ còn lần này số lượng thi viết đông, nên số lượng vào phỏng vấn cũng không thể so sánh như lần trước được.

ờ thì có ai biết các bác tuyển dụng muốn lấy bao nhiêu người đâu, :'(
mà em là điển hình của việc thi BIDV đứng số 1 và trượt vòng pv đây, bác nhắc lại làm em đau lòng quá đi mất

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên