Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Các a,c e ơi, chiều nay mh vừa mới nhận được tin nhắn pv vị trí Tổng hợp chế độ kế toán r nhé, gọi lúc 18h nên chẳng nghe máy, may a/c đã nhắn tin lại. phù :) . cơ mà có a/c nào biết vị trí này làm j ko ạ. Lần trc nộp đơn có cái mô tả cv nhưng giờ bị xóa post mà giờ ko biết ôn kiểu j nữa :'(
Chúc mừng bạn nha! Lịch pv của bạn ntn vậy?

Các a,c e ơi, chiều nay mh vừa mới nhận được tin nhắn pv vị trí Tổng hợp chế độ kế toán r nhé, gọi lúc 18h nên chẳng nghe máy, may a/c đã nhắn tin lại. phù :) . cơ mà có a/c nào biết vị trí này làm j ko ạ. Lần trc nộp đơn có cái mô tả cv nhưng giờ bị xóa post mà giờ ko biết ôn kiểu j nữa :'(
bạn ơi cho mình hỏi hôm ấy bạn thi được bn vậy? mình cũng thi nhưng ko đc gọi hỏi xem để biết tầm khoảng bao nhiêu thì được :))

Chúc mừng bạn nhunhu162 nhé. phòng thcdkt ko hạch toán j nhiều đâu, chủ yếu là ban hành các công văn nội bộ về lĩnh vực kế toán dựa trên các quy định của pháp luật, quản lý phòng kế toán các chi nhánh, xem có ht nhầm hay ngược j ko, có bị trái quy định ko, thực hiện bctc, bcqt và chuẩn bị hồ sơ phục vụ kiểm toán.nhìn chung là như vậy.hi.
Nghe bảo phòng này sẽ không làm nhiều về hạch toán :confused:.
Nhưng tên phòng lại là kế toán, chả hiểu gì, không hiểu "chế độ kế toán" là về cái gì? :(
Nhờ các ace hiểu sâu biết rộng chỉ giáo với ạ
Cám ơn mn, e hiểu hơn r ạ. :)))

Mh nghĩ là hqua mh nhận đc tin vào cuối ngày nên có lẽ là gấp chứ ko phải là gọi hết các phòng ban đâu mh ạ nên ai phòng khác mà chưa đc gọi thì đừng hết hy vọng nha ^^

Em còn chưa được gọi tổ thư kí nên chuyện tất cả các phòng ban đã gọi phỏng vấn hoàn toàn ko có thật :D :D mong các bác bình tõm ôn luyện :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên