Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

m cũng thấy ko đỗ thì cũng thông báo qua email 1 câu cho ngta biết, chứ cứ kệ ko báo là trượt m thấy ko chuyên nghiệp tí nào

m cũng thấy ko đỗ thì cũng thông báo qua email 1 câu cho ngta biết, chứ cứ kệ ko báo là trượt m thấy ko chuyên nghiệp tí nào[/QUOTE
ít bank trượt mà báo mail cho thí sinh c ah, t thi nhiều bank rồi mà trượt làm gì có mail đâu. Chỉ acb, tpbank trượt có mail thôi. Lâu k thấy gọi thì tự hiểu.

Thí chủ thi CN nào nhỉ, đọc post phía dưới và lấy lại tự tin nhá bạn
Bạn nào thi cn Tây hồ cho mình hỏi có phải bổ sung hồ sơ bản cứng ko? Có pv tiếng Anh ko? Với lại pv vòng cuối chưa hay sơ loại. Có các bạn pv hôm thứ 6 rồi. Sáng mai mình pv. Thanks nha.

Có bạn nào CN Tây Hồ ko nhỉ, đã ai nhận được điện thoại chưa vậy
Bạn thi cn Tây hồ cho mình hỏi có phải bổ sung hồ sơ bản cứng ko? Có pv tiếng Anh ko? Với lại pv vòng cuối chưa hay sơ loại. Có các bạn pv hôm thứ 6 rồi. Sáng mai mình pv. Thanks nha.

Cho mình hỏi các Chi nhánh phỏng vấn rồi có CN nào phỏng vấn bằng tiếng anh không để mình chuẩn bị Thanks all

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên