Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Có ai thuộc CN Kỳ Đồng ko? Tình hình thế nào cho mọi người biết tình hình chung đi nào.

Theo mình nghĩ, nếu lấy theo độ dốc như b nói thì ngay từ vòng hồ sơ VCB đã phải loại bớt người để có 1 tỷ lệ nhất định chứ k phải 3/140 như CN mình thi. BIDV đã làm như thế với tỷ lệ tương ứng là 10 thi viết --> 4 pvan --> 1 pass. Còn như các đợt trc của VCB thì hình như là lấy theo điểm chuẩn chứ k lấy theo độ dốc nhé :confused:
Theo tỉ lê thì chắc chắn ko phải nhé! Đợt 1 mình thi lấy 6 qhkh, 3gdv nhưng ds pv là 15 qhkh và 28gdv nhé!

Theo tỉ lê thì chắc chắn ko phải nhé! Đợt 1 mình thi lấy 6 qhkh, 3gdv nhưng ds pv là 15 qhkh và 28gdv nhé!
Nhung sao ban Vani biet la nghiep vu tren 50% va anh van tren 30% la duoc vao phong van,dot truoc ban thi ben nhan su noi vay ha ban?

Nói chung là tùy chi nhánh bạn ơi, ko đoán đc đâu. Nếu chi nhánh đó và số lượng người vượt ngưỡng cao thì họ sẽ xác định 1 tỷm lệ chuẩn để loại bớt như 50% hoặc 7:3 như trên. Nhưng giả sử người lượng người thi vượt ngưỡng thấp thì họ bắt buộc phải lựa từ cao xuống thấp thôi. Ngoài ra còn một số yếu tố khác như bằng cấp, TA, kinh nghiệm,.... phù hợp với vị trí tuyển của CN đó. Thôi, chờ đợi là HP mà :)

Nhung sao ban Vani biet la nghiep vu tren 50% va anh van tren 30% la duoc vao phong van,dot truoc ban thi ben nhan su noi vay ha ban?
Lần trước ko công bố điểm nên cũng ko ai biết điểm mình thế nào. ! Nhưng hôm phỏng vấn hỏi thì chị nhân sự của cn nói vậy. Mọi người ôn thì thấy dễ qua chứ như t ko học 1 chữ mà đi làm 2 năm rồi :)) thì qua bằng may mắn thôi mà.

mấy khoản đó mình thấy mình oke à, hy vọng dc vào pv, cảm ơn vani nhiều nha. mà vani đang làm ở đâu đó
T đang nghỉ bạn ah. làm bên shb 2 năm rồi. ;định ko đi làm nhân hàng nữa, nhưng đi làm ngoài mấy chứ nhỏ lại cảm thấy ko ổn định dc lâu dài :(

T đang nghỉ bạn ah. làm bên shb 2 năm rồi. ;định ko đi làm nhân hàng nữa, nhưng đi làm ngoài mấy chứ nhỏ lại cảm thấy ko ổn định dc lâu dài :(
làm ngoài bây h cũng áp lực lắm chị ạ. làm ngân hàng tuy nó vất vả nhưng vào được chỗ tốt thì cũng ổn định mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên