Mình sẽ tham gia , nhưng sao điều kiện của VCB lần này lại đơn giản vậy, nhận cả TB khá? Có bạn nào VCB biết ko? Vị trí này là chuyên viên tín dụng hay chỉ kiểu cộng tác viên? Cũng ko nói rõ là tín dụng cá nhân hay DN nhỉ?
Khá, TBK hay Giỏi miễn sao qua được vòng test là đc bạn ak. Vòng test của VCB mình đánh giá là khoai nhất trong tất cả các NH.

Ko biết là nhờ bạn mang nộp hộ hay gửi chuyển phát nhanh được ko mng nhỉ?

Mình sẽ tham gia , nhưng sao điều kiện của VCB lần này lại đơn giản vậy, nhận cả TB khá? Có bạn nào VCB biết ko? Vị trí này là chuyên viên tín dụng hay chỉ kiểu cộng tác viên? Cũng ko nói rõ là tín dụng cá nhân hay DN nhỉ?
chắc vào mớ phân bạn ạ, đk đơn giản nhưng đâu phải ai nộp cũng nhận, chắc giới hạn người đi thi thôi chứ

Hiu hiu. Cũng bon chen phát! Hy vọng là đc gọi đi test để đỡ mất công chuẩn bị hồ sơ bản cứng công chứng các loại!

VCB em không thấy có cộng tác viên bao giờ đâu ạ :D , các đợt tuyển đều là tuyển chính thức, còn thực ra e thấy nhiều CN VCB vào mới phân ra cá nhân hay DN mà, kể cả kế toán cũng thế, vào mới biết là giao dịch viên, thanh toán quốc tế, kế toán nội bộ hay quản lý nợ ạ :D

Đợt này SGD hình như chuẩn bị triển khai cho vay cá nhận tại các phòng giao dịch và set up 1 đội bán hàng chủ động (chuyên đi tìm kiếm khách hàng và mang về cho bộ phận cán bộ tín dụng ở nhà xử lý giấy tờ hồ sơ) thì phải.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên