Vietcombank [HOT] Vietcombank CN TPHCM tuyển dụng 34 cán bộ (GDV, NV Tín dụng, TTQT…) [10.06.2013]

hix, chắc vợi :( E k biết nữa, hix, dạo này cũng k có time ôn thi, đã thế còn bắt tập nhảy, oh men @@

mai anh trốn em à, ko đê đâuuu , nhất quyếttt trốn,
giời ơi, vietcombank vĩnh lộc sát nhà, hix hix giờ này mới đăng tuyển, tiếc quá, all chi nhánh phải đợi nó thu hồ sơ xong, chắc là mòn cổ, hix hix.

Có ai nhận đc phảm hồi từ vietcom cn tphcm chưa vạy ? Nộp cả tháng nay rồi ;((..k biết rớt hay đạu nữa

chưa thấy gì cả, tại vì thi tập trung với nhiều chi nhánh khác nên chắc phải chờ thôi bà con :-<

mai anh trốn em à, ko đê đâuuu , nhất quyếttt trốn,
giời ơi, vietcombank vĩnh lộc sát nhà, hix hix giờ này mới đăng tuyển, tiếc quá, all chi nhánh phải đợi nó thu hồ sơ xong, chắc là mòn cổ, hix hix.
Trốn thì có sao k nhỉ? :)) E có gan làm rồi moh vẫn còn sợ. Hôm thứ 7 rồi, a làm c Đon Đon giận đó, e đã tỏ ý rồi, moh a k hiểu. Haiz, g thì a nổi tiếng đó nghen

Trốn thì có sao k nhỉ? :)) E có gan làm rồi moh vẫn còn sợ. Hôm thứ 7 rồi, a làm c Đon Đon giận đó, e đã tỏ ý rồi, moh a k hiểu. Haiz, g thì a nổi tiếng đó nghen

anh hiểu chứ, nhưng ngày xưa nhân viên anh mà trả lời với khách hàng kiểu đó, nhận được thư complain cho ăn tường trình chắc, lỗi xuất phát từ phía mình mà kêu khách về đi, xử lý ko được thì xin ý kiến Sup mình, sup làm j kệ sup đó là mình đã chuyển trách nhiệm cho sup, còn cái này tự ý xử lý sai mà còn chảnh choẹ, nhân viên anh là anh cho die lâu rồi

Nghe noi dau thang 7 se co ket qua vong ho so ma gio minh chua thay gi het. Ban nao da nhan duoc email cua VCB HCM chua vay?

các bạn cho mình hỏi yêu cầu của vcb là Lý lịch cá nhân năm 2013 có xác nhận của địa phương cùng với Bản tóm tắt lý lịch và giới thiệu bản thân vậy là sao? có ai làm 2 loại giấy này cho xin mẫu với

Ly lich ca nhan 2013 la gioi thieu ba me , gia dinh, ban co the tham khao mau ban o ngoai do ban.

Con ban gioi thieu ban than la giong nhu Resume, CV noi ve qua trinh hoc tap, lam viec, skills and so on cua ban than ban thui. ( hom bua thieu giay nay, len nop bo sung nhung anh ben nhan su bao khong sao ca).

các bạn cho mình hỏi yêu cầu của vcb là Lý lịch cá nhân năm 2013 có xác nhận của địa phương cùng với Bản tóm tắt lý lịch và giới thiệu bản thân vậy là sao? có ai làm 2 loại giấy này cho xin mẫu với

anh hiểu chứ, nhưng ngày xưa nhân viên anh mà trả lời với khách hàng kiểu đó, nhận được thư complain cho ăn tường trình chắc, lỗi xuất phát từ phía mình mà kêu khách về đi, xử lý ko được thì xin ý kiến Sup mình, sup làm j kệ sup đó là mình đã chuyển trách nhiệm cho sup, còn cái này tự ý xử lý sai mà còn chảnh choẹ, nhân viên anh là anh cho die lâu rồi
:) Uhm, đúng là lỗi do bên phía mình, hy, k biết thì đúng là nên hỏi sếp, cơ moh a nói cũng k được gì cho a. Hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên