Sao mình đăng ký ở VP mà lại pv ở HN, không giống bạn nhỉ. Mỗi người một kiểu là sao? Mình cũng chưa test. Bạn vị trí gì vậy?
mình pv ở HN nhưng vị trí ở VP, đợt này có mỗi sme thôi mà. abnj pv chiều nay ah? lúc mấy h thế? mình tới chẳng có ai cả

Mình mới pv chiều nay ở TĐT, nhóm mình và 1 nhóm cùng ca ko ai được chọn vào pv cá nhân cả, họ hẹn trong 1 tuần nữa sẽ có kết quả gọi pv cá nhân

Mình mới pv chiều nay ở TĐT, nhóm mình và 1 nhóm cùng ca ko ai được chọn vào pv cá nhân cả, họ hẹn trong 1 tuần nữa sẽ có kết quả gọi pv cá nhân
sao bữa đầu ở TĐT nói là 24-26 pv nhóm, 27-29 pv cá nhân mà ta, nhóm bạn thi tốt không mà rớt hết z mính ngĩ hay là bữa nay bữa cuối nên ngta pv qa loa rồi cho rot :)

sao bữa đầu ở TĐT nói là 24-26 pv nhóm, 27-29 pv cá nhân mà ta, nhóm bạn thi tốt không mà rớt hết z mính ngĩ hay là bữa nay bữa cuối nên ngta pv qa loa rồi cho rot :)
Thấy cái anh đó ngồi nghe mà chẳng chú ý tụi mình nói gì thì phải, bàn luận cũng sôi nổi lắm chứ đâu có tệ đâu. Ảnh cho phản biện chắc cỡ 30p lun rồi cho về, không đặt câu hỏi thêm cho 2 nhóm. Nghe bạn gần đó nói thấy anh đó có đánh dấu trong tờ giấy là ai đậu ai rớt lun

Các bạn đang sốt sình sịch lên chờ tin nhắn mà có vẻ như chưa ai nhận được nhỉ? Bác nào nhận được thì hô lên nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên