Mình vừa PV về xong. Không phải PV nhóm mà PV cá nhân luôn. Bị quay nửa tiếng. Ra trường 2 năm rồi nên kiến thức rụng đi nhiều. Mình trả lời nhiều câu như điên ý:(Chắc tạch quá. Hnay chưa chắc đã có kết quả đâu mọi ngừơi:(

Mình vừa PV về xong. Không phải PV nhóm mà PV cá nhân luôn. Bị quay nửa tiếng. Ra trường 2 năm rồi nên kiến thức rụng đi nhiều. Mình trả lời nhiều câu như điên ý:(Chắc tạch quá. Hnay chưa chắc đã có kết quả đâu mọi ngừơi:(
họ có hỏi nhiều về nghiệp vụ ko hả b?

bạn ở TPHCM hay ở HN, nghang nt hay gửi mail tbao đi pv z bạn?

Mong hôm nay có kết quả PV cá nhân quá. Chờ từ sáng tới giờ. Bây h mới thấy chờ đợi là rất mệt mỏi.

Cảm giác còn hơn chờ mẹ đi chợ về :)
Em hôm trc pv còn nói thật, em học k chuyên bên này cơ, chắc k có hi vọng nào vào vòng tiếp đâu. Chúc anh chị may mắn :)

Có bạn được pv cá nhân rồi, chắc là ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm trước vào pv. Tuyển co 70, chọi nhau sắp chết rồi, còn đến pv cá nhân lại ưu tiên các ứng viên có kinh nghiệm... hoizzz..... kiếm cơm khó quá bà con ơi!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên