Mình cũng apply qua tài khoản trực tuyến của Tech, rảnh tay mình apply cả GDV, KHCN, KHDN :D Lúc sau có 1 chị nhân sự bên Tech gọi tới, hỏi em apply vào vị trí gì, mình cũng khai thật là apply vào GDV, KHCN, KHDN, chị bảo: em apply nhiều thế thì chị biết sắp xếp thế nào?

Từ hôm đó tới giờ chưa có thêm thông tin gì về Tech o_O

Mình cũng apply qua tài khoản trực tuyến của Tech, rảnh tay mình apply cả GDV, KHCN, KHDN :D Lúc sau có 1 chị nhân sự bên Tech gọi tới, hỏi em apply vào vị trí gì, mình cũng khai thật là apply vào GDV, KHCN, KHDN, chị bảo: em apply nhiều thế thì chị biết sắp xếp thế nào?

Từ hôm đó tới giờ chưa có thêm thông tin gì về Tech o_O
Ngộ quá em ơi :D

mình vừa apply trực tuyến, vào phần quản lý hồ sơ mục việc làm đã nộp thì thấy CV nhưng lại ko có thông báo j cụ thể, chắc phải gửi mail nữa, nhưng dùng cái file PDF của nộp trực tuyến nộp đc ko nhỉ?

Mấy lần apply, mình kinh nghiệm là cán bộ nhân sự của Tech vô cùng mẫn cán, automatic là 14 ngày nếu hồ sơ đạt yêu cầu sẽ có thông tin. Các bạn cứ chờ nhé! Mình chờ nốt ngày mai nếu không nhận được tin nhắn tức là tạch roài :)

Mình nộp trực tuyến thì được luôn.Còn nộp qua email thì không thấy mail phản hồi gì cả.Không biết là thế nào???

Thường khi nộp trực tuyến sẽ có mail tự động trả lời còn qua mail thì k có mail trả lời đâu, bạn chờ nếu trong 14 ngày mà có tin nhắn mời phỏng vấn là ok roài, không quá 14 ngày bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên