cái này không có code, hay mã dự tuyển gì hả anh chị?

bạn muốn hỏi mã nào?. tất cả đều có mã vd như chuyên viên quan hệ khách hàng các nhân là N/A
Mình thấy chữ N/A là Not Available (tức là chưa có mã) thì đúng hơn, làm sao CVQHKH với GDV cùng mã được, chỉ là họ không cho mã thôi. Mình thì bỏ trống, không điền phần code, chắc cũng không sao

Các vị trí tuyển dụng: Giao dịch viên, CV Khách hàng Doanh nghiệp, CV Khách hàng Cá nhân, CV Tư vấn Dịch vụ Tài chính Cá nhân.

Nhận hồ sơ: Điền đầy đủ thông tin ứng viên theo mẫu của Techcombank (tải tại đây) và gửi về địa chỉ mail:
Hạn chót nộp hồ sơ: 15/03/2014
Techcombank
Anh Nghĩa ơi cho em hỏi với--- gửi mail ứng tuyển có phải có mail auto reply ms là được phải ko ạ ? e gửi r mà k thấy báo gì :3

Anh Nghĩa ơi cho em hỏi với--- gửi mail ứng tuyển có phải có mail auto reply ms là được phải ko ạ ? e gửi r mà k thấy báo gì :3
K nhất thiết phải có auto reply mail mới là gửi thành công đâu em. Có 1 số NH có auto reply mail như MB, LienVietPostBank, HDBank, ACB, TPBank, BaoViet Bank,... Một số NH k có. Nếu em apply trực tiếp trên trang của Tech thì sẽ có, còn gửi CV qua mail thì chưa chắc đã có đâu. Chỉ cần k thấy báo lỗi là gửi thành công rồi :)

gửi lần đầu bị lỗi, gửi lần 2 thì k báo lỗi nhưng cx k có mail xác nhận

Mình gửi qua mail chiều hôm qua bình thường, sau khi gửi xong là 10s sau có auto-reply rồi

Mình gửi qua mail chiều hôm qua bình thường, sau khi gửi xong là 10s sau có auto-reply rồi
cho e hỏi là đặt tên file và tiêu đề mail kiểu gì ạ. với nếu gửi mail thì chỉ gửi bản thông tin ứng viên thôi đúng không ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên