mình cũng nhận được sms mời tham dự pv CV KHCN chiều nay. Khi đi mang theo cmt Và CV theo mẫu tech... không biết thế nào nữa

chị sinh năm bao nhiêu đấy
Chị 23 tuổi em nhé :cool:

ơ, thế đi thi không không vậy sao? có đề thi gì để tham khảo không vậy:eek:

Làm sao xài mấy cái emo bên voz vợi thím? hehe thì tay không bắt giặc thôi chứ không biết là thi or pv nữa mà em.
Đang ngồi hóng một thím ngoài HN về xem có tin tức gì không đây.

Làm sao xài mấy cái emo bên voz vợi thím? hehe thì tay không bắt giặc thôi chứ không biết là thi or pv nữa mà em.
Đang ngồi hóng một thím ngoài HN về xem có tin tức gì không đây.
Đây rì viu cho các bạn trẻ nhóe ^^
Hôm qua thức đêm xem bóng đá 6h sáng mới bắt đầu ngủ 10h30 ngủ dậy thấy Tech nhắn tin mời bạn có mặt vào 14h ngày 10/07/2014 Tại Tầng 14 191 Bà Triệu Hà Nội tham gia buổi phỏng vấn CVKHDN, khi đi mang theo CMND và CV theo mẫu!
13h30 tớ có mặt tại điểm hẹn, tạt vào quán nước ngồi làm cốc nhân trần với mấy bi thuốc lào cho nó đỡ căng thẳng =))
Hôm nay là chỉ phỏng vấn CVKHDN & CVKHCN làm việc tại Bắc Ninh thôi nên chỉ có tớ với 2 bạn nữa hì hì
Nội dung chỉ là phỏng vấn sơ tuyển :không hỏi nghiệp vụ mà chỉ hỏi kinh nghiệm làm việc rồi quá trình học tập rồi blablabla linh tinh.....à mà có hỏi yêu cầu mức lương thế nào nhé
Xong hẹn mấy hôm nữa Tech sẽ có thông báo đến ứng viên.....HẾT
À quên.....ngoài lề xíu,Chị phỏng vấn khá là xênh ăn nói nhỏ nhẹ và hình như nhân viên nữ ở hội sở Tech toàn mặc váy hay sao ấy ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên