Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Thái Nguyên & nhiều tỉnh thành trên toàn quố

ở chỗ mình thì ko nhận nộp trực tiếp huhu :(( ny mình cũng nộp trên web...cũng đc duyệt và trúng tuyển rồi nên mình cũng thử...ko biết thế nào :-s

mình cũng nhận được tn mời tham dự tuyển dụng tập trung 2013 hôm qua, nhưng chẹck mail cũng ko thấy gì cả, hjx.
có tin gì mới thì bạn thông báo mình với nha,hjhj.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm qua mình cũng nhận đc thư mời tuyển dụng tập trung, viết bản dự tuyển gửi ứng tuyển 1 lần nữa =.=

các bạn ơi, nạp xong thì có thấy thông báo gì ko các bạn? mỗi lần tớ nạp xong ở mục "công ty xen hồ sơ " toàn ghi là " chưa xem" . hix

Mình nộp nhiều sau cuối cùng cũng đc gọi, các bạn yên tâm chờ đợi nhé, tính ra minh nộp cũng fai 8 lần mới đc goị 1 lần

các bạn ơi, sau khi nạp có thông báo gì không? tại sao mình nạp mấy lần mà ở mục "Công ty xem hồ sơ" cứ là "chưa xem" nhỉ? hix

Khi nạp chỉ có thư tự động gửi về báo là đã ứng tuyển, còn chưa xem là ngân hàng chưa xem hồ sơ của ban

Có ai nhận được SMS mời ứng tuyển đợt Tuyển dụng tập trung 2013 không ạ? Mình check mail cá nhân nhưng không thấy có, truy cập vào techcombankjobs thì không thấy gì cả, là thế nào nhỉ?
Mình cũng nhận được tin nhắn mời ứng tuyển tập trung mà check mail lại ko nhận được thư. Buồn quá đi mất.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên