[Hot] Tài liệu ôn thi Kho bạc nhà nước

Mọi người ơi, phần quản lý nhà nước về kinh tế, tài chính công học chủ yếu phần nào vậy, thanks !

cảm ơn bạn ANNAM rất nhiều , hic mình đang loay hoay không bit lấy gì để ôn , ngày thi thì gần tới , ... cảm ơn bạn , chúc mọi điều tốt lành .

Không có gì đâu bạn,điều nên làm thui mà.Chúc ôn thi thành công.:p

drgau01: bạn ơi, phần ý có trong sách Quản lý Nhà nước về tài chính công bạn ạ.

Không biết có bạn nào ở đây thi cơ quan KBNN ko? Lo quá!

sao minh down "Tai lieu on thi KBNN.rar" ve ma k xem dc, file bao loi k ah. bn co the gui lai cho minh k.
cam on bn nhieu

Cảm ơn bài viết của bạn. Mình sắp thi kho bạc nên rất cần tài liệu cụ thể như vậy. Tài liệu của bạn thật là hữu ích. Mong là sẽ giúp nhiều người đang chuẩn bị thi như mình! :)

drgau01: bạn ơi, phần ý có trong sách Quản lý Nhà nước về tài chính công bạn ạ.

Không biết có bạn nào ở đây thi cơ quan KBNN ko? Lo quá!
Mình cũng đký thi KBNN này, ko bít lấy giấy báo dự thi thế nào nhỉ mọi người :-/

bạn ơi, mình nhận được giấy báo thi rùi đó, đấy được gọi là thẻ dự thi luôn. khi đi thi là bọn mình phải mang giấy đó đi đấy. Bạn chưa nhận được ah??? bạn ở đâu?
Mình cũng đký thi KBNN này, ko bít lấy giấy báo dự thi thế nào nhỉ mọi người :-/

bạn ơi, mình nhận được giấy báo thi rùi đó, đấy được gọi là thẻ dự thi luôn. khi đi thi là bọn mình phải mang giấy đó đi đấy. Bạn chưa nhận được ah??? bạn ở đâu?
tớ cũng nhận đc rùi cậu ạ, hì, tớ ở LS, cậu ở đâu?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên