Chắc sau nghỉ lễ sẽ có thông báo về đợt tuyển tập trung nhé mn. Vừa rồi bên SHB bận gì ý, bạn mình làm bên đó nói thế.
Bình tĩnh chờ đợi :D :D :D

Vừa rồi SHB bận đại hội cổ đông thường niên bạn ạ.
B sukem ơi b có kinh nhiệm thi tuyển j k share cho t vs mọi ng ít vs :D pv vòng 1 thường hỏi j hả b? t thấy danh sách dài quá :-s thi vào SHB khó lắm k b? tháng sau t mới thi toeic thì liệu họ có bắt bẻ j vấn đề về chứng chỉ tiếng a k b?

mình nộp CVKHCN hôm 26 thì đến 27 được gọi đi pv vào 5/5. nhưng mình quên mất là tầng mấy 81 THĐ rồi :((. có b nào cũng đi pv lúc 10h30 hôm đó ko ?. mà cho mình hỏi rốt cuộc là đi pv mang Hồ sơ: là chỉ cái CV mình nộp thôi hay là cả bộ hs đầy đủ ? thấy có b trên kia bảo là phải cả bộ, ntn đây :(

B sukem ơi b có kinh nhiệm thi tuyển j k share cho t vs mọi ng ít vs :D pv vòng 1 thường hỏi j hả b? t thấy danh sách dài quá :-s thi vào SHB khó lắm k b? tháng sau t mới thi toeic thì liệu họ có bắt bẻ j vấn đề về chứng chỉ tiếng a k b?
Vòng 1 chỉ hỏi nh câu chung chung về bản thân, kinh nghiệm làm việc trc đó thôi bạn. :)
Nếu bạn thi GDV thì trong quá trình pv nên tươi cười thân thiện sẽ gây cảm tình tốt hơn (kinh nghiệm của tớ).
Còn thi vào shb khó hay ko thì cũng khó nói. Nhiều khi cũng là cái duyên bạn ạ. ;)
Chứng chỉ tiếng anh bạn có thể bổ sung sau cũng đc. Nhưng đôi khi vẫn có bạn bị pv bằng tiếg anh trong vòng sơ tuyển nên tốt nhất các bạn nên cbi 1 bài gt bản thân bằng tiếng anh để lúc đó ko bị động nhé. :)

mình nộp CVKHCN hôm 26 thì đến 27 được gọi đi pv vào 5/5. nhưng mình quên mất là tầng mấy 81 THĐ rồi :((. có b nào cũng đi pv lúc 10h30 hôm đó ko ?. mà cho mình hỏi rốt cuộc là đi pv mang Hồ sơ: là chỉ cái CV mình nộp thôi hay là cả bộ hs đầy đủ ? thấy có b trên kia bảo là phải cả bộ, ntn đây :(
Bạn mai cao hên thế nộp 26 mà 27 được gọi luôn, trong khi hạn chương trình tuyển dụng tập trung là 22/4

Bạn mai cao hên thế nộp 26 mà 27 được gọi luôn, trong khi hạn chương trình tuyển dụng tập trung là 22/4
đâu b. hạn là 30/4 mà. lúc đầu mình thấy 22/4 vội làm nhưng hình như sau gia hạn thêm, thong dong 26 mới nộp. cơ mà giờ ko biết thế nào :-ss hôm ý chị ấy gọi đang đi đường, nhớ mỗi giờ vs ngày mà quên mất :(

đâu b. hạn là 30/4 mà. lúc đầu mình thấy 22/4 vội làm nhưng hình như sau gia hạn thêm, thong dong 26 mới nộp. cơ mà giờ ko biết thế nào :-ss hôm ý chị ấy gọi đang đi đường, nhớ mỗi giờ vs ngày mà quên mất :(
Nghe tên bạn mai cao quen quá, bạn sinh viên trường nào ý nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên