SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

He,tam biet shb,m k di pvan nua,neu pvan o nb thi minh cunng di giai lao ti,nhg ma... Xa qua,nha lai het gao roi di the nao:)thoi m di ngu tiep day

Em do vao bank cug tuong doi ma ai cx hoi co mat dong nao ko? Hehe,nc la e tu thi thoi,trc 1 thang thi shb thi p.gio o nha em dang lam thu tuc. Nc e thay shb thi tuyen vao dip thang 10 la het suc thuan loi cho mn i,vi neu thi vao thoi diem nay se co 1 dan svien tai nang tre dep canh tranh. Co hoi shb la co hoi ngan nam co 1,cho bn nao co nang luc va ko co tien de chay chot....5ting,ca nha NB;)

Em do vao bank cug tuong doi ma ai cx hoi co mat dong nao ko? Hehe,nc la e tu thi thoi,trc 1 thang thi shb thi p.gio o nha em dang lam thu tuc. Nc e thay shb thi tuyen vao dip thang 10 la het suc thuan loi cho mn i,vi neu thi vao thoi diem nay se co 1 dan svien tai nang tre dep canh tranh. Co hoi shb la co hoi ngan nam co 1,cho bn nao co nang luc va ko co tien de chay chot....5ting,ca nha NB;)
Ừa, giờ hầu như vào đc bank nào mọi ng cũng nghĩ là chạy trọt mà. Hic. Uh, Chị cũng hy vọng SHB ko tiêu cực như 1 số Bank khác. Chúc mừng e nhé.

bạn hùng k được gọi lại! t biết trượt rồi, chị giám đốc nói có thể tuyển 1 ng hoặc k người nào! haizz. chị giám đốc có nói gì vs nhàn k?
Loằng ngoằng b Hùng đỗ thẳng cẳng rùi ấy haha...tại lúc pv chị giám đốc bảo bạn Hùng học cùng trường với e điểm thi viết rất cao sao e điểm thấp thế :D

Loằng ngoằng b Hùng đỗ thẳng cẳng rùi ấy haha...tại lúc pv chị giám đốc bảo bạn Hùng học cùng trường với e điểm thi viết rất cao sao e điểm thấp thế :D
t bảo đi làm nền cho bạn ý mà ! vẫn biết trượt rồi, đi tìm việc khác thôi! vẫn thi MB NB chứ? t chưa nộp hồ sơ vì k biết gì mà thi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên