SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Các mem Đồng Tháp ôn bài chuẩn bị đi thi nhé. Nghe bảo là đã có danh sách thi sẽ đưa lên web của SHB nay mai gì đấy ! ( Chắc đổi lịch thi sớm nên cóa ds sớm )

Bạn nào có kinh ng cho mình hỏi là thi phỏng vấn ngay sau khi đạt thi viết hay về nhà vài ngày sau mới gọi phỏng vấn vậy?

Bạn nào có kinh ng cho mình hỏi là thi phỏng vấn ngay sau khi đạt thi viết hay về nhà vài ngày sau mới gọi phỏng vấn vậy?
ở Thái Nguyên mình là tổ chức thi tuyển và phỏng vấn chỉ trong 1 ngày: thi buổi sáng, 12h30 dán kết quả tại phòng thi, ai có tên trong danh sách thì chiều 2h30 phỏng vấn luôn :)

ukm, mình kno đau đớn vụ này lắm, mình đi làm ko có time chuẩn bị j hết, thi HTTD chủ yếu là luật TCTD, quy chế cho vay, 178 về bảo đảm tiền vay,thi viết 10h30 xong 2h30 pvấn luôn, tội nhất là các bạn đi xuống ko lọt vào vòng trong,

ở Thái Nguyên mình là tổ chức thi tuyển và phỏng vấn chỉ trong 1 ngày: thi buổi sáng, 12h30 dán kết quả tại phòng thi, ai có tên trong danh sách thì chiều 2h30 phỏng vấn luôn :)

Cảm ơn bạn!
Bạn thi vị trí nào thế? Có kinh nghiệm j chia sẽ thêm đc ko bạn? Hihi

Cảm ơn bạn!
Bạn thi vị trí nào thế? Có kinh nghiệm j chia sẽ thêm đc ko bạn? Hihi

mình thi GDV bạn ạ :) hôm đấy cũng "vất vả" vì gấp gáp quá mà, cũng có 1 số điều muốn chia sẻ, c xem ở topic này nhé :)
http://ub.com.vn/threads/167012-Thi-viet-SHB-vi-tri-GDV-tai-Thai-Nguyen-ngay-29-11-2013.html

- - - Updated - - -

ukm, mình kno đau đớn vụ này lắm, mình đi làm ko có time chuẩn bị j hết, thi HTTD chủ yếu là luật TCTD, quy chế cho vay, 178 về bảo đảm tiền vay,thi viết 10h30 xong 2h30 pvấn luôn, tội nhất là các bạn đi xuống ko lọt vào vòng trong,

ko biết đã ai được gọi chưa bạn nhỉ 8->:-/

có ai phỏng vấn Hỗ trợ tín dụng ở Chi nhánh thái nguyên mà dc giữ Hồ sơ cứng lại không????????????????

chả bjt có đậu hay không ma lâu thật...hôm đấy dc nhận hồ sơ, nhưng vài ngày sau thấy chị Phỏng vấn mình gọi điện hỏi: nếu chị điều em lên chi nhánh tuyên quang thì em có làm không? ý kiến của em thế nào? mà có ng iu chưa, đi xa có sợ ng iu ngăn cản không????? huhu....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên