SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Hôm nay pv KHDN có bạn nào tên Ngân ko vậy,bạn chuẩn bị tinh thần là bạn đã "bị đậu pv" vòng này rồi nha, KHDN pv hôm nay lấy ba bạn, thêm một bạn hình như tên DIễm thì phải mình nghe ko rõ, còn một bạn nữa thì mình ko nghe được. Chị gái hôm nay ngồi ở giữa là Phó phòng hành chánh nhân sư nha mấy bạn, ko phải GĐ PGD đâu. Mình thắc mắc là thái độ của chị Phó phòng HCNS rất là khẩn trương nên hầu như ko hỏi nghiệp vụ mà chỉ coi hồ sơ, xong hỏi sao nghĩ chỗ củ rồi hỏi mức lương mấy anh kia chỉ hỏi thêm 1 vài câu ( vì không có nhiều thời gian phải dành thời gian cho ứng viên khác) mà người nào vô pv cũng lâu quá trời, ko hiểu nổi.

Hôm nay pv KHDN có bạn nào tên Ngân ko vậy,bạn chuẩn bị tinh thần là bạn đã "bị đậu pv" vòng này rồi nha, KHDN pv hôm nay lấy ba bạn, thêm một bạn hình như tên DIễm thì phải mình nghe ko rõ, còn một bạn nữa thì mình ko nghe được. Chị gái hôm nay ngồi ở giữa là Phó phòng hành chánh nhân sư nha mấy bạn, ko phải GĐ PGD đâu. Mình thắc mắc là thái độ của chị Phó phòng HCNS rất là khẩn trương nên hầu như ko hỏi nghiệp vụ mà chỉ coi hồ sơ, xong hỏi sao nghĩ chỗ củ rồi hỏi mức lương mấy anh kia chỉ hỏi thêm 1 vài câu ( vì không có nhiều thời gian phải dành thời gian cho ứng viên khác) mà người nào vô pv cũng lâu quá trời, ko hiểu nổi.

thông tin bác ở đâu hay vậy, Thanks.

1 người tầm 15-20 phút.

Bác gáng nói ra luôn người còn lại đi chứ kiểu này ae cứ mong chết @_@

Vậy là còn 2 người chưa rõ tên ;)) Có người nào tên Vương không? :))

- - - Updated - - -

Sao bạn này biết hay vậy ta? Thông tin đâu ra đây bạn. Phỏng vấn thì đông mà lấy có 3 thôi hả?

Mình mới được gọi đi phỏng vấn tại Paster số 41 43 45.
Vị trí CVQHKH CN. Bạn nào ngày đó đi phỏng vấn chung với mình ko. Mình tên Đại, cứ tưởng rớt rồi ai ngờ lại pass qua thi viết,thấy hôm bữa thi đông ôi thôi rồi, đề thì cũng tạm nhưng mình ko chắc đúng hết.

- - - Updated - - -

Mình được gọi sáng thứ 7 tuần này rồi bạn ơi, sáng thứ 2 10h phỏng vấn rồi bạn. Chắc đông quá chưa gọi kịp đó, chứ mình làm bài cũng ko tốt lắm mà cũng Pass.

Bạn cho mình hỏi có cần bản kế hoạch kinh doanh trong hồ sơ ko?

Mấy bác cho mình hỏi trong bộ hồ sơ có nhất thiết phải có bản kế hoạch kinh doanh ko?

Hôm nay đi PV hỗ trợ tín dụng... đợi chờ khá mỏi nhưng ít ra nó còn cho thây 1 buổi PV có chất 1 xíu, chúc mấy bạn pv đợt sau pv tốt hen.

Xem tử vi thấy bảo tháng 8 âm mình có công việc mới, cuộc sống tự lập mà. Hy vọng thôi :))

Nh lai co nhieu dot pv vat ha ban
Hôm nay đi PV hỗ trợ tín dụng... đợi chờ khá mỏi nhưng ít ra nó còn cho thây 1 buổi PV có chất 1 xíu, chúc mấy bạn pv đợt sau pv tốt hen.

- - - Updated - - -

Nh lai co nhieu dot pv vat ha ban

Bạn cho hỏi pv vị trí hỗ trợ tín dụng hỏi những gì thế? Có hỏi nhiều về luật ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên