SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

vị trí của mình phỏng vấn, a đó cũng nói là sẽ được gọi phỏng vấn lần 2 nữa

Phỏng vấn mình 5 người vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp. phỏng vấn khoảng 30 phút hỏi toàn nghiệp vụ và kinh nghiệm. :)

có bạn nào nộp đơn vị trí quản lý mà được gọi phỏng vấn chưa vậy? sao mình thấy toàn những bạn đi test được gọi phỏng vấn ko ah.

Mình còn chẳng được hỏi mức lương nên tạch rồi. Các bạn được hỏi chắc có hi vọng. VỚi cái vị trí này họ bảo chỉ cần làm giấy tờ thôi. Không cần người như mềnh. Hẹn gặp lại SHB trong lần khác zị :)
Mình cũng giống bạn nè, mình phỏng vấn chac khoảng 5'. mình chỉ đc gioi thiệu về bản thân rồi nói sơ qua trách nhiệm của mình, rồi họ hỏi mức lương mong muốn, thế là xong zìa đợi kết quả. thấy nguy cơ tạch cũng khá cao rồi vì chưa có kinh nghiệm :(

Suốt buổi phỏng vấn của mình, vấn đề chỉ xung quanh " em có muốn chuyển qua thanh toán quốc tế không, anh giới thiệu qua bên Bình Dương"............

Mình còn chẳng được hỏi mức lương nên tạch rồi. Các bạn được hỏi chắc có hi vọng. VỚi cái vị trí này họ bảo chỉ cần làm giấy tờ thôi. Không cần người như mềnh. Hẹn gặp lại SHB trong lần khác zị :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên