1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Các anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi nhé, em đang học đầu năm 4 thôi, hiện học kì sau vẫn học khá nhiều, em phỏng vấn TTVTN thử ở Sacom thì nhận được tin đã đậu. Nhưng em không biết thời gian làm việc sẽ thế nào? Mình có được đăng kí chọn buổi làm không? Hay phải đi làm suốt tuần? Vì em còn đi học cũng như việc làm nên nếu làm suốt tuần chắc bỏ Sacom quá, và nếu mình bỏ không làm có ảnh hưởng gì đến khả năng xin việc sau này không? 5/1 tới là tới lễ tiếp nhận rồi mà em vẫn quá phân vân chưa biết làm sao. Mong các anh chị có kinh nghiệm giúp em

nếu sau này bạn còn ý định làm việc tại sacom thì nên gủi email từ chối một cách lịch sự. Mình cũng vừa mới gửi mail xin rút khòi danh sách thực tập. ^^

nếu sau này bạn còn ý định làm việc tại sacom thì nên gủi email từ chối một cách lịch sự. Mình cũng vừa mới gửi mail xin rút khòi danh sách thực tập. ^^
Gửi vô mail nào vậy bạn. Mình là mù tịt thông tin về Sacombank luôn. Nếu mình xin rút thì gửi mail thôi hay có cần phải lên tới đó thu hồ sơ về không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên