OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Mình nộp hỗ trợ tín dụng của đợt trước. đợt trước vs đợt này cũng như nhau thôi. chắc là pv dần dần

Công nhận là OCB thông báo tuyển nhiều quá trời.
Thường thì 1 số DN cũng lấy việc tuyển dụng làm 1 chiêu thức quảng bá. Thông báo ...nhưng ko thực tuyển...tuyển...nhưng không thực chọn...có chọn...nhưng chọn rất rất ít...
Cách này mà làm quá thì dễ phản tác dụng :(

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

tức là mình điền đầy đủ thông tin và in cái tờ thông tin ứng viên ra,rồi dán ảnh và scan đúng k?

- - - Updated - - -

nghĩa là trong tờ thông tin ứng viên của bn phải có ảnh đấy, bn scan ảnh thẻ rồi paste vào là ok

tức là mình điền đầy đủ thông tin và in cái tờ thông tin ứng viên ra,rồi dán ảnh và scan đúng k?

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

nếu nộp vào khách hàng doanh nghiệp thì cái phần mã số, vị trí ghi như thế nào vậy các bạn

Thứ 7 này (22/06) OceanBank tổ chức thi tuyển cho những ứng viên nộp vào đợt tuyển dụng các vị trí thuộc Phòng KHCN vừa rồi; do hồ sơ quá nhiều nên lịch nộp cuối cùng (25/6/2013) tạm dừng lại và tổ chức thi tuyển luôn :D

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG! :)

Thứ 7 này (22/06) OceanBank tổ chức thi tuyển cho những ứng viên nộp vào đợt tuyển dụng các vị trí thuộc Phòng KHCN vừa rồi; do hồ sơ quá nhiều nên lịch nộp cuối cùng (25/6/2013) tạm dừng lại và tổ chức thi tuyển luôn :D

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG! :)

Đợt vừa rồi bạn mình đc gọi mai t7 đi thi, mình ko đc :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55