OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

ơ Nhưng mình cũng nộp KHCN đợt trước 20/6 và GDV đọt này nhưng mình ko được gọi đi thi viết hum 22.6. Hum nay lại đc gọi đt chiều mai 2h có mặt tại 206 Số 48 Trần Nhân Tông. Vì đang trong công ty nên không hỏi kỹ được.Không bít là gộ đi thi viết GDV hay pv KHCN nữa có bạn nào được gọi hum nay ko?

tớ cũng được gọi mà, nhưng tớ thi viết hôm 22 vị trí cá nhân, cũng pv cùng giờ và phòng như bạn. bạn có kinh nghiệm chưa? biết đâu lại được miễn thi

Mình có kinh nghiệm làm chuyên viên tư vấn tài chính o cty về Tài Chính thôi chứ cũng chưa làm Ngân hàng bao jo.Tớ cũng chả quen bít ai o OceanBank lạ thật đấy.Ko lẽ bị gọi nhầm. có bạn nào như mình ko hic.

15/7 mới là hạn đợt này nên chắc chưa gọi đâu nhỉ :-? Mình chưa thấy gì không lẽ là chưa được gửi xe :))

Anh "Cocghe266" xem lại giùm các ace cái ngày hết hạn là 15/7 hay 10/7/2013 nhé!

ủa, mình vừa qua web tuyển dụng của oceanbank, thấy hạn nộp là 10/7 mà ad ơi!

ơ Nhưng mình cũng nộp KHCN đợt trước 20/6 và GDV đọt này nhưng mình ko được gọi đi thi viết hum 22.6. Hum nay lại đc gọi đt chiều mai 2h có mặt tại 206 Số 48 Trần Nhân Tông. Vì đang trong công ty nên không hỏi kỹ được.Không bít là gộ đi thi viết GDV hay pv KHCN nữa có bạn nào được gọi hum nay ko?
cậu gửi giao dịch viên đợt này à, đã được gọi rùi à, hic, mình tưởng phải hết thời gian tuyển dụng chứ nhỉ

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Thực sự là thời buổi này vấn đề việc làm tuy rất khó khăn nhưng vẫn phải cân nhắc kĩ càng bạn ah. :(
Bởi không đơn giản như những công việc làm thêm, muốn nghỉ là nghỉ, cùng lắm mất vài ngày lương. Đi làm cho các NH mức độ ràng buộc chặt chẽ và cõ kỉ luật hơn.
Nếu không chọn lựa cân nhắc, đến lúc nghỉ việc muốn chấm dứt hợp đồng cũng đâu phải dc ngay. còn mất nhiều thời gian công sức nữa. Mình dc biết một số anh chị gặp không ít khó khăn khi nhảy việc để rồi vuột mất cơ hội.
Mình cũng k nghĩ là nên kén cá chọn canh quá. Tuy nhiên vẫn cần căn cứ theo chế độ đãi ngộ và môi trường làm việc để cân nhắc. Không een vì sốt ruột mong có việc ngay mà quyết định vội vàng.
cá nhân mình thấy ocean bank môi trường cũng khá tốt, nhưng đãi ngộ hơi thấp hơn so với các NH khác. Nếu đủ lực để vào dc NH khác tốt hơn thì...tội gì. ^^

chuẩn đó bạn, mình cũng đã đi làm, nhưng môi trường không được thoải mái cho lắm mình cũng đã cố vì sợ thất nghiệp nhưng không ổn cho lắm, nên mình đã quyết định nghỉ trong cái thời buổi khó khăn chả xin được việc này để tập trung tìm 1 công việc khác tốt hơn đó, nên việc cân nhắc kỹ là cực kỳ quan trọng đó

- - - Updated - - -

mai vẫn là phỏng vấn đợt thi cuối tháng 6 đó chứ, giao dịch chuyển đổi đã hết hạn nộp hồ sơ đâu mà thi hả bạn ơi
NH này phỏng vấn không tập trung à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back