OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

mình pvan đợt vừa rùi, đầu tháng 9 này mà vẫn chưa có kết quả, giờ đã thấy tuyển đợt 2 rùi :(
Chắc yêu cầu cao wa nên là muốn thêm sự lựa chọn @@
Dù sao thì mình cũng rất rất rất muốn đc vào làm GDV Oceanbank...đang hi vọng rất nhiều nên sợ thất vọng wa...@@
HCM bạn ui. Khi TB trúng tuyển, họ có nói lương luôn CB 4.9 củ cộng phụ cấp nữa. Sau đó mất hút tới giờ lun. Chắc mình nghĩ PGD chuyển đổi khỉ gió gì đó chưa thành lập bạn ui.
Cũng có thể là PGD chuyển đổi vẫn chưa đi vào hoạt động thật @@

ad ơi cho mình hỏi, mình nộp hồ sơ trực tuyến mà sao k thể viết vào dc phần thông tin với vị trí tuyển dụng nhỉ

Mình gửi hồ sơ mà có thông báo là chứng minh thư của mình đã được sử dụng trong đợt tuyển dụng này. Là sao nhỉ? Có bạn nào biết không? Bảo cho mình biết với.

Mình gửi hồ sơ mà có thông báo là chứng minh thư của mình đã được sử dụng trong đợt tuyển dụng này. Là sao nhỉ? Có bạn nào biết không? Bảo cho mình biết với.

nộp nhiều ở Oceanbank mà vẫn chưa được gọi lần nào. Hi vọng sẽ có cơ hội trong lần tuyển này.

Um hi vọng vậy. Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn Ocean thì chia sẻ mọi người với nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên