OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

mọi người ơi, tui muốn dc vào oceanbank lắm, tui phỏng vấn ko tốt, buồn quá, tui phải làm sao đây, huhuhuhuhuhu

- - - Updated - - -

có ai cứu, ai giúp tui hok, buồn nản quá, huhuhuhuhuhu

Chiều nay vừa pv CN Hà Nội xong, hội đồng 5 ng thì ngoài thu ký ra ai cũng hỏi, trả lời ko kịp thở bla... bla...
mình trả lời sai mất vài câu chán vãi :-<

Mình pv vị trí HTTD chiều hôm qua, sáng nay được báo " em không đủ điều kiện đỗ vị trí HTTD, nhưng anh lấy em sang vị trí Nhân viên kinh doanh, em có đồng ý không ?" ====> phân vân, khó nghĩ quá , chả biết làm dư lào đây. Mấy thánh cho mình lời khuyên với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)

Mình pv vị trí HTTD chiều hôm qua, sáng nay được báo " em không đủ điều kiện đỗ vị trí HTTD, nhưng anh lấy em sang vị trí Nhân viên kinh doanh, em có đồng ý không ?" ====> phân vân, khó nghĩ quá , chả biết làm dư lào đây. Mấy thánh cho mình lời khuyên với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)
Khó nghĩ gì hả bạn, KD tốt hơn HTTD chứ :)). Mỗi tội áp lực hơn. Mà được báo rồi à? Bạn thi chi nhánh nào thế? Chắc thấy bạn có tiềm năng nên chuyển :D

Mình vừa đi thi OJB Vũng Tàu Vị trí CV QH KHDN phỏng vấn 3 chọn 1. 4h tới bank nhưng mất điện chờ tới 5h15 có điện,...lại chờ tiếp vì ngoài hội sở HN trục trặc tới 6h 30 pv. mình vào bị hỏi khoảng 10ph xong ra. Mình là người pv đầu tiên hơi run nen chắc out rùi. Haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên