OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

Khốn nạn vãi; chi nhánh HN thì phỏng vấn; chi nhánh tỉnh thì bắt thi; lâu lắm rồi không phải thi viết; giờ lại phải ngồi ôn

Mình gửi theo địa chỉ mail, ứng tuyển tại HN, gửi chiều cn thì chiều thứ 2 nhận được điện thoại cho cuộc hẹn T7. ;))
Bạn cho mình hỏi có ca thi chưa? Hôm đó có chị gọi cho mình nhưng chỉ hỏi t7 rỗi ko để chị xếp lịch mà không nói gì cả :(. Sau bảo có gì mail nhưng đợi hoài không thấy :)). Mà mình nộp KHCN lại được xếp sang KHDN ko biết có phải bị nhầm không :-ss

Bạn cho mình hỏi có ca thi chưa? Hôm đó có chị gọi cho mình nhưng chỉ hỏi t7 rỗi ko để chị xếp lịch mà không nói gì cả :(. Sau bảo có gì mail nhưng đợi hoài không thấy :)). Mà mình nộp KHCN lại được xếp sang KHDN ko biết có phải bị nhầm không :-ss
Hôm Ocean gọi, tớ hỏi chị Pns nói là ca 9h-11h, sau đó thì bảo có gì sẽ thông tin lại sau. Hiện tại thì chưa thấy gì. Họ nói vậy thì sáng T7 cứ lên thôi nhỉ?:-?

các bạn nộp ở HN đợt này được gọi đều là những ng có kinh nghiệm trên 1 năm hết à
mình mãi hqua mới đọc được cái là những ai nộp hồ sơ ở các chi nhánh HN thì gửi thêm mail nữa, mãi hqua mới gửi chả biết có kịp ko :(

các bạn nộp ở HN đợt này được gọi đều là những ng có kinh nghiệm trên 1 năm hết à
mình mãi hqua mới đọc được cái là những ai nộp hồ sơ ở các chi nhánh HN thì gửi thêm mail nữa, mãi hqua mới gửi chả biết có kịp ko :(
Không em còn chưa ra trường, mới nộp khóa luận :">. Huhu còn cái tin nộp thêm mail ở đâu đấy ạ :-ss

uẦY, Lại một ngân hàng nữa cho mềnh ra đi, buồn ghê ah, hic hic, chi nhánh Hà Đông có thông tin gì ko nhỉ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên