SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV, NV KD, NV Tư vấn tại nhiều tỉnh thành [09.01.2015]

Chưa gì hết, hôm đó nộp trực tiếp tại Hội sở, chị nhận hồ sơ nói khi nào xét xong sẽ liên lạc nhưng đến giờ mình vẫn chưa thấy gì hết.

Mấy bạn ơi, mình cũng nộp ở Hội sở vị trí GDV, nếu thi test thì trắc nghiệm hay tự luận vậy nhỉ ?
Mà test gồm mấy phần , hình như là có Nghiệp vụ, IQ và tiếng anh à ?!

Hix, hôm nay được mail đi thi test rồi, mà thứ 4 đã thi rồi, ko biết học gì mọi người ơi chỉ với, test trắc nghiệm nha

Mấy bạn ơi, mình cũng nộp ở Hội sở vị trí GDV, nếu thi test thì trắc nghiệm hay tự luận vậy nhỉ ?
Mà test gồm mấy phần , hình như là có Nghiệp vụ, IQ và tiếng anh à ?!
Thi trắc nghiệm nghiệp vụ và tiếng anh bạn ơi, thứ 4 đi test rùi mà ko biết học gì hết huhu

Mình cũng nhận được mail hồi sáng, giờ cũng đang tìm tài liệu để ôn, thấy mấy bài thi trên mạng của SCB toàn tự luận không, giờ thi trắc nghiệm không biết sao?

Mấy anh chị đi trước có kinh nghiệm gì chỉ bảo cho đàn em không :(? Lo quá trời rồi!

Mấy anh chị đi trước có kinh nghiệm gì chỉ bảo cho đàn em không :(? Lo quá trời rồi![/QUO
Mình nghe mấy anh chị thi trước nói đề thi rộng lắm, không chỉ vị trí GDV, có thể bao gồm kế toán và ttqt, luật nữa, av thì trình độ B là ok, thêm mấy câu IQ nữa, nói chung là xem hết không bỏ cái nào cả, bây giờ mình biết bạn nào thấy cũng áp lực hết, bản thân mình cũng đang như vậy, nhưng hy vọng các bạn lấy áp lực đó làm động lực, chúc các bạn ôn tập thật tốt và hẹn gặp các bạn vào sáng thứ 4.

Bạn ơi, đã test rồi phải ko? View lại đề giúp mình với. Cảm ơn bạn!

Đề thi toàn thanh toán quốc tế ko, chỉ mấy cai GMAT là thấy đc thui, thi xong không nhớ chi tiết đề nhưng nhìn lại thì có thể nhớ đáp án

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên