[HOT] NHTMCP Quốc dân (NCB) tuyển dụng GDV tại H/Nội, TPHCM&nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [16.08]

Mấy bạn nộp HS đi, đang thiếu nhân sự nhiều lắm. Vị trí nào cũng thiếu. Khỏi cần cao 1m62. Chỉ cần xinh xinh thấy cao cao là được. Vào pv lanh lẹ tí là đậu thôi.
Good luck
a/c làm ở đấy ạ, có thông tin về lương thưởng k ạ, vs cả em lên web bank tìm hiểu, k thấy gdv nhưng em nộp qua mail tuyển dụng của bank, chứ nộp ở vietnamwork lằng nhằng quá à :)

a/c làm ở đấy ạ, có thông tin về lương thưởng k ạ, vs cả em lên web bank tìm hiểu, k thấy gdv nhưng em nộp qua mail tuyển dụng của bank, chứ nộp ở vietnamwork lằng nhằng quá à :)
bạn ở!mail tuyển dụng của bank là j vậy bạn? :D

NCB thiếu người là phải rồi. Chỗ gần nhà mình bên quận Long Biên đang có 1 cái mới mở nè :p

bạn đký 1 cái account trên vietnamworks xong rùi hoàn thiện cái hồ sơ trên đó, xong án nút nộp đơn, xong viết cái thư, rồi ấn nút ứng tuyển. Hơi lâu la so với việc điền form r gửi qua mail như các NH khác :(
lần đầu làm hồ sơ trên vietnamwworks nên chưa rõ..cho minh hỏi khi hoàn thiên hồ sơ xong trên vietnamwworks, làm thế nào để tải hồ sơ vể vì thấy có nút tải hồ sơ trong mục nộp đơn..hay tạo theo mẫu navibank tải về

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back