T ko hiểu sao ngân hàng pvan làm nhiều đợt mà chả thấy các bạn pvan đợt cách đây 1 tuần lên tiếng gì cả. Mình thì chắc là tạch r nhưng sao mình thấy khó chịu về kiểu làm việc ko minh bạch rõ ràng này thế. Vì mình thấy hôm đi thi có chị nhân sự nói các em cứ về các bạn đỗ sẽ nhận đc đt còn các bạn ko đc cũng có thư cảm ơn mà! Cho hỏi có ai nhận đc thư cảm ơn từ ngân hàng để biết mình đã trượt ko??? Dù sao đã mất công hi vọng ôn tập r đi thi thì cũng muốn biết kết quả cho rõ ràng. Thời gian chờ đợi và hi vọng quá là cách xa nhau!!!!

T ko hiểu sao ngân hàng pvan làm nhiều đợt mà chả thấy các bạn pvan đợt cách đây 1 tuần lên tiếng gì cả. Mình thì chắc là tạch r nhưng sao mình thấy khó chịu về kiểu làm việc ko minh bạch rõ ràng này thế. Vì mình thấy hôm đi thi có chị nhân sự nói các em cứ về các bạn đỗ sẽ nhận đc đt còn các bạn ko đc cũng có thư cảm ơn mà! Cho hỏi có ai nhận đc thư cảm ơn từ ngân hàng để biết mình đã trượt ko??? Dù sao đã mất công hi vọng ôn tập r đi thi thì cũng muốn biết kết quả cho rõ ràng. Thời gian chờ đợi và hi vọng quá là cách xa nhau!!!!
nếu phải chờ đợi và không mình bạch như thế thì còn nhiều ngân hàng lắm bạn ạ, có thể họ cũng bận nhiều việc nữa, mình cũng nhận được rất nhiều lời hứa hẹn rồi nhưng chỉ có 1 vài ngân hàng là đúng hẹn thôi. Mình cũng giống bạn, khó chịu mãi cũng thành quen rồi

Bọn HN tớ test từ 23/8 mà đến tận tuần trước mới pvấn vòng cuối mà. Mà tớ còn pvấn ngày hôm sau, thấy các bạn trên này hò nhau đi pv t cứ tưởng bị loại rồi cơ :))

T cũng pvan ở hà nội tuần trc. Nhưng tuần này tiếp tục pvan đợt tiếp tức là đã có kqua đọt tuần trc r chứ. T quá thất vọng vì mất công hi vọng và chờ đợi mà ko biết như nào. T xem điểm thi viết hôm pvan tuần trc thì thấy kqua của mình cũng tương đối. Nhưng chắc là ko đc r. Chẳng biết họ tuyển dụng trên tiêu chí nào và tsao ko thể công bố rõ ràng

T cũng pvan ở hà nội tuần trc. Nhưng tuần này tiếp tục pvan đợt tiếp tức là đã có kqua đọt tuần trc r chứ. T quá thất vọng vì mất công hi vọng và chờ đợi mà ko biết như nào. T xem điểm thi viết hôm pvan tuần trc thì thấy kqua của mình cũng tương đối. Nhưng chắc là ko đc r. Chẳng biết họ tuyển dụng trên tiêu chí nào và tsao ko thể công bố rõ ràng
Cái hôm tớ pvấn thì t cũng thấy khá là hy vọng, vì chị ý vui vẻ niềm nở, hỏi khá nhiều, lâu hơn 1 số bạn trước mình.
Biết đâu mai pvấn các bạn đã có kinh nghiệm, rồi công bố kết quả thì sao ^^
Mà c xem đc cả điểm thi hả :)))

Các bạn pvan cùng t đều hỏi điểm thi mà. Ai hỏi thì chị ý nói thôi

liệu có phải điểm cao thì pvấn trước ko :-ss t pvấn ngày hôm sau là điểm thấp dí dị à :ss lo lắng quá T___T
Hôm mình phỏng vấn cũng có bạn thấp bạn bạn cao bạn à, mình thấy chủ yếu là sáu mấy, bẩy mấy, với hình như có bạn trên 80 thì phải.
Hôm đó bạn không hỏi chị lễ tân điểm à? :)

Hôm mình phỏng vấn cũng có bạn thấp bạn bạn cao bạn à, mình thấy chủ yếu là sáu mấy, bẩy mấy, với hình như có bạn trên 80 thì phải.
Hôm đó bạn không hỏi chị lễ tân điểm à? :)
Không bạn ạ, hôm t pvấn, đến thì ngồi ở ghế thôi, lâu lâu có 1 chị ra điểm danh rồi xong tự lần lượt vào :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên