[HOT] Mọi người tư vấn hộ em MB hay Vietin với. Gấp Gấp

Tình hình cấp bách lắm rồi. Thứ 2 đi kí hợp đồng tại MB vị trí SME tại Hà Nội. Chiều nay vừa nhận được điện thoại 8h sáng mai đi gặp mặt tại phòng tổ chức Vietinbank ở tỉnh vị trí quan hệ khách hàng FDI. Mọi người tư vấn hộ em với. Mục đích của e là tìm kiếm 1 công việc lương tốt với áp lực vừa phải

Mình cũng gần giống bạn, nhưng khác là cả MB và Vietinbank mình cùng đỗ Hội sở, Vietin mình làm bộ phận Back; MB mình làm trung tâm thẩm định. Hôm nay đã viết đơn xin nghỉ việc ở cơ quan hiện tại, nhưng chưa biết nên chọn ngân hàng nào ah, cả nhà ai rảnh vào phân tích cho em với: Môi trường, thăng tiến, lương thưởng... Em cám ơn cả nhà ah.

Vietin thì tùy xếp loại chi nhánh, có chi nhánh thì làm vất, có chi nhánh thì thoải mái hơn. Công việc nặng về khoản giấy tờ, xin chữ kí các cấp 1 chút vì thủ tục của vietin hơi rắc rối, có thể nói là hơi rườm, Nhưng môi trường làm việc thì rất thân thiện, thoải mái ( ít nhất là tại chi nhánh mình). Thu nhập thì khá tốt, tùy vị trí mà bậc lương, mức lương sẽ khác nhau. Hơn thế, đãi ngộ của Vietin cũng tốt, thưởng các dịp trong năm đều ko ít, nếu làm trên 1 năm thì khá là ngon lành.

Vietin thì tùy xếp loại chi nhánh, có chi nhánh thì làm vất, có chi nhánh thì thoải mái hơn. Công việc nặng về khoản giấy tờ, xin chữ kí các cấp 1 chút vì thủ tục của vietin hơi rắc rối, có thể nói là hơi rườm, Nhưng môi trường làm việc thì rất thân thiện, thoải mái ( ít nhất là tại chi nhánh mình). Thu nhập thì khá tốt, tùy vị trí mà bậc lương, mức lương sẽ khác nhau. Hơn thế, đãi ngộ của Vietin cũng tốt, thưởng các dịp trong năm đều ko ít, nếu làm trên 1 năm thì khá là ngon lành.
Minh cam on ban, minh da dau quan cho Vietinbank rui ban ah!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên