MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

xin lỗi bạn lấy thông tin trên ở đâu vậy?^^
t thi cùng 1 bạn có quen biết nhiều.nói chung là chúng mình phải kiếm việc khác thôi.chi nhánh chưa mở nên pải chờ từ 6 tháng đến 1 năm nữa mới mở thì mới thông báo người đỗ rồi mới đi làm đc.nên thi chỗ khác trong khi chờ đợi thôi

t thi cùng 1 bạn có quen biết nhiều.nói chung là chúng mình phải kiếm việc khác thôi.chi nhánh chưa mở nên pải chờ từ 6 tháng đến 1 năm nữa mới mở thì mới thông báo người đỗ rồi mới đi làm đc.nên thi chỗ khác trong khi chờ đợi thôi
trời đất! sao mà số phận hẩm hiu vậy hix, mà ít nhất phải thông báo chính thức cho tụi mình biết chứ nhỉ :((

Sao vẫn có nhiều nơi chưa biết kq vậy nhỉ :(
Mình ở MB Việt Trì, mấy hôm trc vào mail mới để ý,có cái mail báo mình trượt từ lâu lắm rồi :D (mail gửi từ MB hội sở luôn)
Đợt đấy mình thi QHKH, nhưng sáng thứ 6 vừa rồi, mình lại đc gọi xuống Liễu Giai pv vị trí thẩm định tín dụng (cùng với 1 bạn nữa >.<)
Mình cũng chẳng hiểu mọc đâu ra cái pv lần 2 này nữa :(

có bạn nào thi MB vinh được báo đỗ chưa nhỉ, thấy có người đã biết mồng 3/12 đi làm là thế nào ta :-s

có bạn nào biết khi nào ở chi nhánh vũng tàu có kết quả ko? sao nghe bạn j nói ở Long An ra tết mới có kết quả giật cả mình, ko biết chi nhánh Vũng Tàu thế nào >"<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên