MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Có bạn nào ở Quảng Ngãi được gọi điện báo đỗ chưa ta. Mấy anh kêu đợi 10 ngày mà giờ gần 3 tuần rồi. haizz!

Xì pam tý chơi, MB lập lờ trong chuyện tuyển dụng làm mình nản wá trời, thôi từ nay mình hok lót dép ngồi hóng nữa 8->

mình pv đc 10 ngày rồi, ko biết có đc ko nữa, thấy có 1 mình đi pv 1 vị trí mà chẳng lẽ lại ko đc nữa thì đúng là mập mờ thật ^^

a giám đốc có nói là đợt tuyển dụng này là cho toàn khu vực HP tức là 3 chi nhánh Hải Phòng , Bắc Hải và Nam Hải. 2 Chi nhánh kia cũng đang xin nhân sự cộng với việc phụ thuộc vào định biên nhân sự nên quyết định là ở Hội sở. e cũng đc biết là ko phải ai đỗ pv cũng đc nhận vào làm, và kết quả đỗ pv sẽ đc MB bảo lưu 6 tháng
Tình hình là hơi bị căng. Những ai PV vị trị KHCN tại CN Ngô Quyền vẫn còn nguyên cơ hội. Có 2 hội đồng PV ở 2 Chi nhánh khác nhau ( CN HP và CN NQ). Và CN Ngô Quyền chưa có kết quả các bạn nhé/

a giám đốc có nói là đợt tuyển dụng này là cho toàn khu vực HP tức là 3 chi nhánh Hải Phòng , Bắc Hải và Nam Hải. 2 Chi nhánh kia cũng đang xin nhân sự cộng với việc phụ thuộc vào định biên nhân sự nên quyết định là ở Hội sở. e cũng đc biết là ko phải ai đỗ pv cũng đc nhận vào làm, và kết quả đỗ pv sẽ đc MB bảo lưu 6 tháng

Em nói vậy anh chịu. Hiền giờ có rất nhiều thông tin khác nhau. Kết quả cuối cùng vẫn phải chờ. Và hy vọng may mắn sẽ đến!

Em nói vậy anh chịu. Hiền giờ có rất nhiều thông tin khác nhau. Kết quả cuối cùng vẫn phải chờ. Và hy vọng may mắn sẽ đến!
Có nhiều thông tin khác nhau nhưng theo mình thông tin của một người đã 90% pass phỏng vấn và được mời đi gặp mặt (không chắc chắn 100% ký HĐ) thì đáng tin cậy đấy chứ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên