MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Chính Bio ^^ sao thía bạn ơi

- - - Updated - - -

Thật tiếc vì những ấn tượng ban đầu đối với MB. Web lỗi, chậm trễ trong việc thông báo, và nếu chi nhánh đã đủ người mà vẫn đăng tuyển thì lại thêm " chưa nắm rõ thông tin nội bộ"

Mình cũng nộp ở NB mà chẳng thấy thông tin gì.cũng chẳng rõ là đợt này MBNB có tuyển thật không nữa.MB giờ làm ăn chán nhỉ?

không biết tình hình là thế nào? chỉ những bạn nhận được tin nhắn mới đi sơ tuyển à? có kinh nghiệm k được gọi là sao? die thật rồi hả ac em ơi? :((

hachitran1511: hum nay đi pv nếu le te được hỏi ai thì hỏi giúp mình với, đang ở hà nội mà nóng ruột quá. ichci

E lete đc rồi, chỉ đo chiều cao thôi bác ạh! còn chả gọi tên ai, đem cái cmt cô ấy ghi tên vào, chắc mai có danh sách, ngày kia thi. cơ mà trùng thuế, e ko đi được,chắc ít người thi lém....cơ hội rất cao đấy ạh! Chúc b có tên trong danh sách!

E lete đc rồi, chỉ đo chiều cao thôi bác ạh! còn chả gọi tên ai, đem cái cmt cô ấy ghi tên vào, chắc mai có danh sách, ngày kia thi. cơ mà trùng thuế, e ko đi được,chắc ít người thi lém....cơ hội rất cao đấy ạh! Chúc b có tên trong danh sách!
Mai có DS, ngày kia thi cơ á ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back