MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Cho mình hỏi khi vào thi có được mang máy tính theo không? sợ tính toán nhiều mà mình nhẩm thì tệ... lo quá T_T

Cho mình hỏi khi vào thi có được mang máy tính theo không? sợ tính toán nhiều mà mình nhẩm thì tệ... lo quá T_T
Thu máy tính ông ah, phổ biến là dùng mt là vi phạm quy chế, nhưng có mang vào thì lúc làm các ac cũng nhắc vs thu lại chứ không phạt gì, nhẹ nhành lắm... ko nhiều tính toán đâu, đừng lo khoản ý.

Mình có một thắc mắc nho nhỏ là tại sao thi mb đang trong quá trình làm bài nếu bạn chọn đáp án này lại ko đc phép chọn lại đáp án khác nhỉ? Thấy chị coi thi phổ biến quy chế thi như thế.hic
a phong t cung noi the.nhung t van thay doi dc..cu tich lai la dc :3

Thu máy tính ông ah, phổ biến là dùng mt là vi phạm quy chế, nhưng có mang vào thì lúc làm các ac cũng nhắc vs thu lại chứ không phạt gì, nhẹ nhành lắm... ko nhiều tính toán đâu, đừng lo khoản ý.
cảm ơn bạn nhé, bạn thi mảng nào thế? QHKH hỏi nghiệp vụ khó không bạn? t6 này mình lên dĩa

Hôm nay thi ca mình vào lúc 2h mà hơn 4h mới ra vì mạng lag. Mình bị mất mất gần 10' vì mạng out liên tục nhưng vẫn ghi nhận thời gian. Nhìn chung các bạn cứ làm hết bộ đề và các câu mà mọi người chia sẻ các năm trước. Tớ thấy cũng ko có j khó khăn lắm.
Đề thì ngoài những câu mọi ng đã chia sẻ, tớ nhớ được j sẽ viết lại cho mọi ng

1. Đề bằng tiếng anh. Dịch đại loại là tiền lương tuần của 1 anh này là 210$ và thêm 10% giá trị tăng thêm của sản lượng vượt quá 3000$. Hỏi nếu tuần này anh ta muốn đạt mức lương là 370$ thì cần đạt được sản lương tăng thêm là bnh?
a. 3600$
b. 4000$
c. 4600%
d. e.... ko nhớ nữa
2. Cho ma trận số 42, 12, 20, 56, 26, 30, 36, ...,12. Số trong dấu .. là bnh?
3. Having been asked to speak at the conference,.......................
a. some notes were prepared for Dr Clark
b. some notes were prepared by Dr Clark
c. Dr Clark prepared some notes
d. audience were pleased to hear Dr Clark (câu này chọn c nhưng tớ sai rồi T.T)
4. Biện pháp điều tiết cung ứng tiền ( có mấy đáp án j j dự trữ bắt buộc với hoạt động thị trường mở, tớ tích đáp án đúng hết)
5. mô hình 5C
6. the total of amount that a bank legal can lend to a single borrower is...?
a. Lending ceiling
b. lend ...( mình quên từ đó rồi, như kiểu "sàn")
c. lending limit
d. lend maximum
e...
nhớ ra cái j mình up tiếp sau nhé <3

Lần mình thi cũng vậy.nhưng sau xem phần bên cạnh có chọn lại được đáp án mà.lần đó mình tưởng là chỉ đc làm 1 lần duy nhất.nhưng sau mình vẫn chọn lại đáp án vẫn thấy ok mà.vẫn qua vòng test.ko biết sao nữa.cái này mình cũng thắc mắc:D
Ừ. Cảm ơn bạn . Mình cũng chọn lại thấy cũng ko sao nhưng thấy quy định thế nên cũng lăn tăn. Có bạn nói thế thì mình yên tâm rùi.:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên