[HOT] MB tuyển dụng tập trung các vị trí tại Hội sở chính Đợt 2/2014 [30.09.2014]

Chuyên viên xử lý hồ sơ KHCN
Phòng Xử lý hồ sơ KHCN - Trung tâm Hỗ trợ tín dụng
Có ai phỏng vấn vị trí hỗ trợ tín dụng hôm 5/9 tại Cát linh có kết quả chưa... mấy chị bảo giữa tháng có kq mà giờ lại ra thêm loạt tuyển này trùng luôn vị trí...k biết sao nữa.
[TBODY] 39 [/TBODY]

Có ai phỏng vấn vị trí hỗ trợ tín dụng hôm 5/9 tại Cát linh có kết quả chưa... mấy chị bảo giữa tháng có kq mà giờ lại ra thêm loạt tuyển này trùng luôn vị trí...k biết sao nữa.
[TBODY] [/TBODY]

A ơi a được gọi bên đợt VCB sở giao dịch hả a :) Em tưởng a đi làm bên đó rồi cơ :)

[TBODY] [/TBODY]
Hôm trước có bạn gì hỏi chọn giữa SHB và MB hình như là trúng tuyển vị trí này rồi, chắc là được gọi rồi.

Mọi người ơi cho mình hỏi.mình viết sai tiêu đề thư xlhs thành xlhhs có bị loại hồ sơ ko nhỉ?trong bảngr excel vẫn đúng ạ,
Lo quá:( tự dưng hôm nay mở ra thấy thế,híc

Chẳng thấy có thông tin j nhỉ.mọi người có kinh nghiệm thi vào MB cho mình hỏi bình thường thì khoảng bao lâu sẽ có lịch thi và kết quả?

Chẳng thấy có thông tin j nhỉ.mọi người có kinh nghiệm thi vào MB cho mình hỏi bình thường thì khoảng bao lâu sẽ có lịch thi và kết quả?
nếu bạn để ý thì sẽ thấy họ gọi pv dần dần, gần đây nhất là vị trí lễ tân đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back