Thà rằng phỏng vấn xong cứ bảo 1 tháng có kết quả đi, đằng này bảo 1 tuần mà giờ đã gần 3 tuần rồi vẫn chưa thấy gì cả! Lãnh đạo NH có hiểu đc cảm giác of tụi mình ko zậy :((
Hic, mình cũng tâm trạng như bạn. Giờ gần hết tháng 3 rồi mà bên ngân hàng không báo gì hêt. Đậu hay rớt thi cũng nên nói chứ, sao im re

Mình đăng ký thi cn Cần Thơ mà đợi hơn 3 tuần rồi mà cũng khôn thấy gì hết!
Đợt tuyển I.2014 có đăng kí vị trí hỗ trợ mà ko thấy có danh sách ở Cần Thơ thi luôn.
Mình gọi lên hỏi có hủy ko thì chị bên phòng nhân sự bảo: Chưa có công văn chính thức là hủy, e cứ lên mạng theo dõi, còn lịch tuyển dụng là bên hội sở đảm nhận chị ko biết
:(((( chờ hoài, chờ hoài.....từ hy vọng chuyển sang thất vọng :(

Mình đăng ký thi cn Cần Thơ mà đợi hơn 3 tuần rồi mà cũng khôn thấy gì hết!
Đợt tuyển I.2014 có đăng kí vị trí hỗ trợ mà ko thấy có danh sách ở Cần Thơ thi luôn.
Mình gọi lên hỏi có hủy ko thì chị bên phòng nhân sự bảo: Chưa có công văn chính thức là hủy, e cứ lên mạng theo dõi, còn lịch tuyển dụng là bên hội sở đảm nhận chị ko biết
:(((( chờ hoài, chờ hoài.....từ hy vọng chuyển sang thất vọng :(
Hic, đi phỏng vấn thì thông báo ngày trước thì ngày sau thi liền. Còn đợi kết quả thì từ 1/3 tới nay k nghe tin tức gì hết. Mình ứng tuyển tại Đồng Tháp

Mình thấy nhiều bạn nói là chờ khoảng 1 tháng mới có kết quả.Chắc phải ráng chờ thôi chứ biết làm sao giờ ????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên