MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Tạm biệt topic này được rùi, chúc mừng các bạn đã thi đỗ nhé, mình ko có duyên với ngành ngân hàng dù học về ngân hàng, lại trung thành với NGO thôi, ít ra họ cũng sẽ dùng ng theo năng lực chứ ko theo cơ cấu. Ko bao giờ hết thất vọng với cái kiểu cơ cấu của Việt Nam =((. Hy vọng rằng 2 chứ công bằng sẽ sớm đc định nghĩa/=)):-h

2 bạn black_diamond_9x và thanhhuyen1211 chiều nay đi về thế nào rồi?
Vị trí thẩm định HT chiều nay đi bao nhiêu người?

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Mình thi HT. KHCN. Có khi hôm trước PV gặp bạn cũng nên. ;))

Vị trí này cũng khoai đấy. Lần pv tớ đến muộn chỉ thấy 1 anh ngồi ở đấy nữa
Lần tuyển dụng này đúng là lằng nhằng thật

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Vị trí này cũng khoai đấy. Lần pv tớ đến muộn chỉ thấy 1 anh ngồi ở đấy nữa
Lần tuyển dụng này đúng là lằng nhằng thật

Uhm. Lần đó ứng viên kinh nghiệm dc hỏi 20p luôn. Còn bọn mình toàn từ 7-10p, có ng 5p đã ra rồi. Chán.

Uhm. Lần đó ứng viên kinh nghiệm dc hỏi 20p luôn. Còn bọn mình toàn từ 7-10p, có ng 5p đã ra rồi. Chán.

Mình k có kinh nghiệm mà hỏi gần 30p. Pv ở TB. Hỏi liên tục luôn. Khoảng 8-9 câu. Mình thấy trả lời cũng ngon, tự tin mà cũng đúng. Ăn mặc lịch sự 1 bộ vest mà bây giờ vẫn ngồi hóng vs hi vọng bé dần :))

Mình k có kinh nghiệm mà hỏi gần 30p. Pv ở TB. Hỏi liên tục luôn. Khoảng 8-9 câu. Mình thấy trả lời cũng ngon, tự tin mà cũng đúng. Ăn mặc lịch sự 1 bộ vest mà bây giờ vẫn ngồi hóng vs hi vọng bé dần :))

Thế chắc TB ng PV tích cực hỏi hơn. Ở HT cứ kinh nghiệm thi 20p, k thì 5-10p. Lúc t PV xong đi cafe còn hơn 10 người, mà 1 tiếng sau quay lại thấy đóng cửa đi về hết rồi. Nhanh vãi.

t ko có kinh nghiệm mà cũng 15 phút đấy cậu

Thế chắc TB ng PV tích cực hỏi hơn. Ở HT cứ kinh nghiệm thi 20p, k thì 5-10p. Lúc t PV xong đi cafe còn hơn 10 người, mà 1 tiếng sau quay lại thấy đóng cửa đi về hết rồi. Nhanh vãi.
Có nhiều người k tham gia diễn đàn nên cũng chả biết thế nào. Giờ cũng chả hi vọng gì nhiều nữa :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên