MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Biết là khó có mấy cơ hội đậu nhưng vẫn cứ hóng :-ss Cái chết từ từ là cái chết khó chịu nhất :((

Khi nào bạn nghe được bằng chính tai mình hãy lên đây nói. Mọi người ở đây đều hoang mang cả. Khi chưa chính xác thì đưng có tung tin thế này. Thân!
Hôm nay tớ gặp một bạn làm ở OCEANBANK, bạn ấy bảo tớ là bạn of bạn ấy được gọi MB Thái Bình, bạn của bạn ấy thông báo cho bạn ấy mấy hôm rồi..... Sao bạn Viet Dũng nói nặng lời vậy???? Tớ cũng buồn cả buổi chiều nay rồi!

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

m đoán là vo hue và vhlong đều thi CV KHCN
Bạn Shinbeo là đối thủ của m rồi :(

Oh, sao biet hay zay?

- - - Updated - - -

Hôm nay tớ gặp một bạn làm ở OCEANBANK, bạn ấy bảo tớ là bạn of bạn ấy được gọi MB Thái Bình, bạn của bạn ấy thông báo cho bạn ấy mấy hôm rồi..... Sao bạn Viet Dũng nói nặng lời vậy???? Tớ cũng buồn cả buổi chiều nay rồi!

Thái bình là tuyên mới hay tuyển thêm vậy? CN Hà Tĩnh tớ nghĩ nó chậm hơn thồi, cứ đợi đi i i i não cả lòng

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Oh, sao biet hay zay?

- - - Updated - - -

Thái bình là tuyên mới hay tuyển thêm vậy? CN Hà Tĩnh tớ nghĩ nó chậm hơn thồi, cứ đợi đi i i i não cả lòng

Tớ Thi ở BG chứ k phải ở Thái Bình nên cũng k rõ cậu ạ!

Cảm ơn bạn Hoa nhé, dù sao thì cũng biết không cần dài cổ chờ đợi nữa, đỡ sốt ruột, hồi hộp.
Thật sự là bùn thật

Cảm ơn bạn Hoa nhé, dù sao thì cũng biết không cần dài cổ chờ đợi nữa, đỡ sốt ruột, hồi hộp.
Thật sự là bùn thật
Chỉ mới là thông tin truyền miệng từ bạn of bạn mà. Theo m thì hoa beo tốt nhất là xin sdt của người bạn (được thông báo trúng tuyển), hỏi trực tiếp xem.
Oh, sao biet hay zay?
Nhìn nick + tuổi (năm sinh) và dsach pv là biết liền à :) [Có người tên k xuất hiện trong DS vì là ƯV có kn, thì nick còn khuyến mãi thêm cả tháng/năm sinh :)) ]

Chỉ mới là thông tin truyền miệng từ bạn of bạn mà. Theo m thì hoa beo tốt nhất là xin sdt của người bạn (được thông báo trúng tuyển), hỏi trực tiếp xem.

Nhìn nick + tuổi (năm sinh) và dsach pv là biết liền à :) [Có người tên k xuất hiện trong DS vì là ƯV có kn, thì nick còn khuyến mãi thêm cả tháng/năm sinh :)) ]

Haha, minh cung biet ban biet qua nick, vi qua ro rang. The co biet minh lam o dau luon khong?

Đợt tuyển dụng tập trung lần trc của MB, những người đỗ chỉ nhận dc tin vs cả thông bào trên mạng.

Theo t suy đoán thì chắc là thông tin không chính xác, bởi vì vị trí HCTH mới pv lần 2 vào ngày 31, mà hôm qua bạn ấy nói là nhận đc tin mấy hôm trc rồi (bỏ qua t7 và cn nhá) =))))))))))). Tự an ủi cho cái tâm hồn non nớt của mình

Bạn của cậu làm ở Ocean đc MB Thái Bình gọi đi vị trí gì vậy? cậu có biết ko? cho thêm manh mối để mọi ng tìm hiểu và xác nhận cái Hì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên